Naweza kusex na mtu anaeumwa U.T.I ?

Naweza kusex na mtu anaeumwa U.T.I ?

Hiyo kitu ni hatari....karibia akina dada wote wanaugua huo ugonjwa. Hatari....ukigusa unanata...lakini nashangaa sana thread za humu nyingi wanaume hawatumiagi kinga wakiwa na wapenzi wao au wakilala na wanawake...cha ajabu hawarudi jukwaani kusema km wanaugua U.T.I ...sasa najiuliza he hawaambukizwi????... Nakushauri ww acha atibiwe maana ukigusa unanata jumla...mtaanza kwenda kutibiwa wawili wawili
 
Habari za leo wakuu najitokeza kutaka kufahamishwa kama ni salama kufanya mapenzi na mtu anaeumwa ugonjwa wa U.T.I ? Nauliza hivi kwa sababu siufahamu kiundani ugonjwa huu na imetokea mpenzi wangu anao..Je nikishirikiana nae kimwili anaweza kuniambukiza??
Play Boy unakuwaje na mpenzi?? Sema mmoja wa mademu wako bwana. Unawaaibisha maplay boy wenzio
 
Piga game tu...mm nmepiga sn hizo mechi enzi nipo chuo
 
Habari za leo wakuu najitokeza kutaka kufahamishwa kama ni salama kufanya mapenzi na mtu anaeumwa ugonjwa wa U.T.I ? Nauliza hivi kwa sababu siufahamu kiundani ugonjwa huu na imetokea mpenzi wangu anao..Je nikishirikiana nae kimwili anaweza kuniambukiza??
Unaweza, endapo tu utatumia condom. Otherwise, utapata maambukizo!
 
Ni lazima ujikinge peku peku utapata maambukizi.

Habari za leo wakuu najitokeza kutaka kufahamishwa kama ni salama kufanya mapenzi na mtu anaeumwa ugonjwa wa U.T.I ? Nauliza hivi kwa sababu siufahamu kiundani ugonjwa huu na imetokea mpenzi wangu anao..Je nikishirikiana nae kimwili anaweza kuniambukiza??
 
Habari za leo wakuu najitokeza kutaka kufahamishwa kama ni salama kufanya mapenzi na mtu anaeumwa ugonjwa wa U.T.I ? Nauliza hivi kwa sababu siufahamu kiundani ugonjwa huu na imetokea mpenzi wangu anao..Je nikishirikiana nae kimwili anaweza kuniambukiza??

INA MAANA HATAPONA MILELE? HIVI TUMEKUWA KAMA MBUZI SIKU HIZI?
 
Boss, naomba nitofautiane na wewe kuhusu hili neno hapo juu "Huwezi kuambukizwa kirahisi kama wewe ni msafi"

Hata kama ni msafi kiasi gani, utapata UTI ukiambukizwa na mwenza wako, unless kama una immunity ya hali ya juu sana. Kumbuka mwanamke huchukua muda mrefu kuziona dalili za UTI kuliko mwanaume. Mwanaume ni mwepesi sana kujua tatizo kwenye uume wake kwa sababu ya maumbile.

Back to the topic.

Inashauriwa kama mwenza wako ana UTI, basi na wewe mwanaume kacheki ujue kama umeambukizwa. Kwa kufanya hivyo mtakuwa mnajitibu wote ili kesho na kesho kutwa msiwe na maambukizi mapya.

Kama mwenza wako ana UTI, na wewe huna, basi tumia kinga kama ikibidi ili kuzuia maambukizi kurudi kwako na kutengeneza usugu kwa dawa zilitotumika kwa mwenza wako.

Mkuu upande mmoja uko sahihi.
Sasa tutazame upande wa pili. Wanawake wengi sana wana UTI kuliko wanaume. Ingekuwa UTI inaambukizwa kirahisi hivyo wanaume wote tungekuwa nayo. Niamini usafi tu wa uhakika unaweza kukuepusha na UTI. Na kuna wanawake wasafi na wanajitunza kwa usafi (hapa nazungumzia usafi wa papuchi sio kusugua uso) wameweza kukwepa UTI.

Hebu tuwe wawazi humu ndani, je ni wanaume wangapi wake zao wanatibu UTI kila mara na wao hawana? je ni kweli waliacha kulala na wake zao wakiugua UTI? waliipata? Maumbile ya madume ni rahisi kuwa masafi na kutoambukizwa kuliko ya wanawake.
 
Ndio unaweza kusex bila hata 'ndom na usiambukizwe lakini U.T.I itasambaa zaidi kwa mwenye nayo.
 
Nendeni nyote hospital, then acha kusex nae mpk amalize dose. Mwanamke afadhal akiumwa U.T.I kuliko mwanaume yaani utakuja kujuta mkojo unakua unauma balaaa.
 
Nyote anzeni dozi maana unaweza kuwa umepata kabla yeye haja anza dozi hivyo baada ya mda akaugua tena kumbe akawa anaitoa kwako ambaye hukutumia dozi kipindi yeye anatumia
 
Kama mpenzi wako anao kwanini msiende hospital apate tiba then ndio mburudishane?
 
daah mkuu unanikumbusha tukio la kama mwezi mmoja nyuma tu,kilichonipata sitakaa nisubutu tena,hiki kichwa cha chini ubongo wake sijui upoje
 
Back
Top Bottom