Huko Dar unaweza kupata tofali za kupikwa tu hivyo bora uje ununue huku Koromije.msada tafadhali nahitaji hizo tofari mana nazipenda sana, muongozo tafadhali
asante mkuu sasa shingap huko tofarWengi naona wanayapakia kutoka huku Morogogo wanavizia yale maroli yanarudi Dar bila mzigo wanapakiza ila uwe makini na wale wanapakia wakijua wanapakia kwenye Semi Wanaiba sana ukitakata kuja sema usaidiwe mimi Nina Tipper Fuso ya mchanga
Dar kila kitu fake, kuanzia wanaume wa Dar, wanawake wa Dar na sasa tofali za Dar vyote tatizo.Mkuu hutaki matofali ya dar
Hiyo ni fallacy,sio wanaume wote wa dar wapo hivyo N.B mimi sio mwanaume wa darDar kila kitu fake, kuanzia wanaume wa Dar, wanawake wa Dar na sasa tofali za Dar vyote tatizo.
Kwa Dar utayapata Pugu, au maeneo ya Msata na Lugoba mkuu