Naweza kupata chuo kwa matokeo haya?

Undeceteris

Member
May 15, 2021
45
125
Kwa matokeo haya naweza pata chuo (EDE-hge) degree coz za biashara? Nmefany mtihan 2019, mwaka huu nmerudia economics can uhakika na matokeo yatakavyotoka mana pepa ilikaza sana
 

fuu xkuz

Member
Feb 5, 2016
92
125
Kwa matokeo haya naweza pata chuo (EDE-hge) degree coz za biashara? Nmefany mtihan 2019,mwaka huw nmerudia economics can uhakika na matokeo Yatakavotoka mana pepa ilikaza sana

Digrii huwezi pata kwa matokeo hayo maana point hazitoshi,inatakiwa point 4 kwa masomo mawili hapo naona una point 3 kwa masomo mawili.Mwombe mungu upate point 2 au zaidi kwa somo ulilorudia otherwise ukasome diploma kwanza then utaendelea kwa kutumia chet cha diploma.
 

Undeceteris

Member
May 15, 2021
45
125
Digrii huwezi pata kwa matokeo hayo maana point hazitoshi,inatakiwa point 4 kwa masomo mawili hapo naona una point 3 kwa masomo mawili.Mwombe mungu upate point 2 au zaidi kwa somo ulilorudia otherwise ukasome diploma kwanza then utaendelea kwa kutumia chet cha diploma.
Pesa tatzo mana nmesom kwa kujtegemea sana SNA msaada chet Chang pia kina p €s
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom