Naweza kufanya wapi DNA testing kwa Dar es Salaam?


kiumbe kipya

kiumbe kipya

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
2,824
Likes
1,236
Points
280
Age
38
kiumbe kipya

kiumbe kipya

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
2,824 1,236 280
Wadau naomba kujuzwa kama kwa hapa Dar es Salaam au Tanzania tuna Hospital inayohusika na hicho kipimo tofauti na pale kwa Mkemia mkuu wa Serikali.

Natanguliza shukrani.
 
kiumbe kipya

kiumbe kipya

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
2,824
Likes
1,236
Points
280
Age
38
kiumbe kipya

kiumbe kipya

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
2,824 1,236 280
du mbona wenzetu kenya hata hospital binafs wanafanya?
 
makilo

makilo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
1,507
Likes
2,653
Points
280
makilo

makilo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
1,507 2,653 280
Mkuu chana nayo utaliwa pesa yako bure tu.kama mama mtoto alikwambia ni mwanao na mkemia mkuu nae atakwambia ni mwanao ili kupunguza tatizo la watoto wa mitaani.

Mf: rafki yangu mkewe kajifungua chotala wakichina ila DNA test inaonesha ni wake kwa asilimia 10000
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
Mkuu chana nayo utaliwa pesa yako bure tu.kama mama mtoto alikwambia ni mwanao na mkemia mkuu nae atakwambia ni mwanao ili kupunguza tatizo la watoto wa mitaani.

Mf: rafki yangu mkewe kajifungua chotala wakichina ila DNA test inaonesha ni wake kwa asilimia 10000
Huyo jamaa yako shamba kweli yaani mtoto wa kichina unaenda DNA?
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,861
Likes
2,744
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,861 2,744 280
Mkuu chana nayo utaliwa pesa yako bure tu.kama mama mtoto alikwambia ni mwanao na mkemia mkuu nae atakwambia ni mwanao ili kupunguza tatizo la watoto wa mitaani.

Mf: rafki yangu mkewe kajifungua chotala wakichina ila DNA test inaonesha ni wake kwa asilimia 10000
Aisee mkuu uko sawa,
Mie nipo huku na ulanzi nijawajuza
 
Ngondombole

Ngondombole

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
648
Likes
41
Points
45
Ngondombole

Ngondombole

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
648 41 45
Temana na mambo ya DNA mkuu, mtoto yeyote anayezaliwa na mkeo ni mwanao...!!!
 
makilo

makilo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
1,507
Likes
2,653
Points
280
makilo

makilo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
1,507 2,653 280
Huyo jamaa yako kifuniko kweli yaani mtoto wa kichina unaenda DNA?
Ilikuwa Kwa sababu,hapo ndio ujue hautaambiwa ukweli hata iweje!!kwahiyo we unabishana na vina saba?
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
7,523
Likes
12,801
Points
280
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
7,523 12,801 280
lea bwana,utapata thawabu,ila ukizaa wa pili afu una wasiwasi nae,ndio uwapime wote.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,646
Likes
13,079
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,646 13,079 280
Tatizo la bongo ni magumashi tu,utapimisha na utapewa majibu fake
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,646
Likes
13,079
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,646 13,079 280
Tatizo la bongo ni magumashi tu,utapimisha na utapewa majibu fake,

mwambie akapime Nairobi
 
khaligraph

khaligraph

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2016
Messages
475
Likes
299
Points
80
Age
29
khaligraph

khaligraph

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2016
475 299 80
Mkemia mkuu ndo ana dhamana ya kufanya iko kipimo kwa tanzajia
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,580
Likes
2,340
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,580 2,340 280
Huyo jamaa yako shamba kweli yaani mtoto wa kichina unaenda DNA?
ndio ni sahihi,waweza kuta ni wa kwako isipokuwa rangi na nywele tu ndo vya kichina!
 

Forum statistics

Threads 1,274,226
Members 490,637
Posts 30,505,424