Naweza fanya biashara gani maeneo ya shule?


swank

swank

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
765
Likes
1,025
Points
180
Age
25
swank

swank

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
765 1,025 180
Natumaini nitapata mawazo mazuri kutoka kwenu!
Mimi ninaishi maeneo ya shule, naweza sema ndani ya shule fulani hapa mkoani! Shule hiyo ni ya wasichana na ina O'level na Advance! Sasa hapa kuna biashara za aina mbalimbali na naona zinatoka kweli maana wanafunzi ni wengi!

Sasa shida yangu nilikuwa naomba mnishauri biashara ya tofauti na hawa wenzangu iwe vitafunwa au vyovyote vile maana naona si vyema kuuza biashara ambayo imeshaanzishwa na mwingine!

Biashara zilizopo hapa ni half cake, maandazi, ice cream (zile za mia za kutengeneza), juice za Mo na karanga!

Karibu sana kwa maoni na ushauri wenu.
Naamini vitanijenga!!

Shukrani.
 
HOMBOY

HOMBOY

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
1,440
Likes
910
Points
280
HOMBOY

HOMBOY

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
1,440 910 280
Natumaini nitapata mawazo mazuri kutoka kwenu!

Mimi ninaishi maeneo ya shule, naweza sema ndani ya shule fulani hapa mkoani!

Shule hiyo ni ya wasichana na ina O'level na Advance! Sasa hapa kuna biashara za aina mbalimbali na naona zinatoka kweli maana wanafunzi ni wengi!

Sasa shida yangu nilikua naomba mnishauri biashara ya tofauti na hawa wenzangu iwe vitafunwa au vyovyote vile maana naona si vyema kuuza biashara ambayo imeshaanzashwa na mwingine!

Biashara zilizopo hapa ni half cake, maandazi, ice cream(zile za mia za kutengeneza), juice za Mo na karanga!

Karibu sana kwa maoni na ushauri wenu.
Naamini vitanijenga!!

Shukrani.
wauzie peddy na nguo za ndani org
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
35,650
Likes
103,588
Points
280
Age
30
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
35,650 103,588 280
Tengeneza ndizi za kukaanga na pilipili
 
swank

swank

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
765
Likes
1,025
Points
180
Age
25
swank

swank

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
765 1,025 180
pamoja sana,kuna kitu kinaitwa alpela hawa viumbe wanaipenda sana japo kidogo ni gharama
But ni vyema kiwe kitu cha bei nafuu kidogo au unaonaje mkuu?
 
uporo wa wali ndondo

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,488
Likes
1,369
Points
280
uporo wa wali ndondo

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,488 1,369 280
Uza ped jumla na rejareja.
 
HOMBOY

HOMBOY

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
1,440
Likes
910
Points
280
HOMBOY

HOMBOY

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
1,440 910 280
But ni vyema kiwe kitu cha bei nafuu kidogo au unaonaje mkuu?
ni kweli ebu tega chips na ndizi za kukaanga bila kusahau ushauri wa mwanzo
 
ras mkweli

ras mkweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
285
Likes
69
Points
45
ras mkweli

ras mkweli

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
285 69 45
Natumaini nitapata mawazo mazuri kutoka kwenu!

Mimi ninaishi maeneo ya shule, naweza sema ndani ya shule fulani hapa mkoani!

Shule hiyo ni ya wasichana na ina O'level na Advance! Sasa hapa kuna biashara za aina mbalimbali na naona zinatoka kweli maana wanafunzi ni wengi!

Sasa shida yangu nilikua naomba mnishauri biashara ya tofauti na hawa wenzangu iwe vitafunwa au vyovyote vile maana naona si vyema kuuza biashara ambayo imeshaanzashwa na mwingine!

Biashara zilizopo hapa ni half cake, maandazi, ice cream(zile za mia za kutengeneza), juice za Mo na karanga!

Karibu sana kwa maoni na ushauri wenu.
Naamini vitanijenga!!

Shukrani.
Uza ukwaju
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,310
Likes
5,486
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,310 5,486 280
Natumaini nitapata mawazo mazuri kutoka kwenu!

Mimi ninaishi maeneo ya shule, naweza sema ndani ya shule fulani hapa mkoani!

Shule hiyo ni ya wasichana na ina O'level na Advance! Sasa hapa kuna biashara za aina mbalimbali na naona zinatoka kweli maana wanafunzi ni wengi!

Sasa shida yangu nilikua naomba mnishauri biashara ya tofauti na hawa wenzangu iwe vitafunwa au vyovyote vile maana naona si vyema kuuza biashara ambayo imeshaanzashwa na mwingine!

Biashara zilizopo hapa ni half cake, maandazi, ice cream(zile za mia za kutengeneza), juice za Mo na karanga!

Karibu sana kwa maoni na ushauri wenu.
Naamini vitanijenga!!

Shukrani.
Fungua kaduka ka kuuza ped za aina mbali mbali utauza mpaka uchanganyikiwe trust me mdogo wangu kafanya hilo
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,310
Likes
5,486
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,310 5,486 280
Natumaini nitapata mawazo mazuri kutoka kwenu!

Mimi ninaishi maeneo ya shule, naweza sema ndani ya shule fulani hapa mkoani!

Shule hiyo ni ya wasichana na ina O'level na Advance! Sasa hapa kuna biashara za aina mbalimbali na naona zinatoka kweli maana wanafunzi ni wengi!

Sasa shida yangu nilikua naomba mnishauri biashara ya tofauti na hawa wenzangu iwe vitafunwa au vyovyote vile maana naona si vyema kuuza biashara ambayo imeshaanzashwa na mwingine!

Biashara zilizopo hapa ni half cake, maandazi, ice cream(zile za mia za kutengeneza), juice za Mo na karanga!

Karibu sana kwa maoni na ushauri wenu.
Naamini vitanijenga!!

Shukrani.
Fungua kibanda cha kuuza Ped,powder,diary,soksi, hizo za kuanzia zingine utazipata kutokana na demand yao kadili watavyoulizia
 
swank

swank

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
765
Likes
1,025
Points
180
Age
25
swank

swank

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
765 1,025 180
Fungua kaduka ka kuuza ped za aina mbali mbali utauza mpaka uchanganyikiwe trust me mdogo wangu kafanya hilo
Shukrani mkuu! But duka si ndo mpaka nipate jengo?? Hakuna sehemu iliyo wazi ya kufanyia hivyo
 

Forum statistics

Threads 1,236,785
Members 475,220
Posts 29,268,200