Nawekaje private facebook messages?

not found 404

JF-Expert Member
Oct 17, 2017
322
250
Habari za hapa na pale wakuu,

Je nawezaje kufanya message za Facebook ziwe private?

Yani ukiwa unatumia fb messenger, zisiwe zinaingia pasipo kuwa na kakitu kama ka drop box au sijui ki pop up ambacho kinakuja kwenye screen hata kama app ipo background.

Jamani nisaidieni, ninakaujuzi kidogo ila hii inanisumbua.

Nadakwa sana michepuko (jokes hahha)

Wasalam.
 

Mediocrist

JF-Expert Member
Jan 27, 2015
1,591
2,000
Habari za hapa na pale wakuu,

Je nawezaje kufanya message za Facebook ziwe private?

Yani ukiwa unatumia fb messenger, zisiwe zinaingia pasipo kuwa na kakitu kama ka drop box au sijui ki pop up ambacho kinakuja kwenye screen hata kama app ipo background.

Jamani nisaidieni, ninakaujuzi kidogo ila hii inanisumbua.

Nadakwa sana michepuko (jokes hahha)

Wasalam.
Nenda kwenye setting ya hiyo messenger kuna pahala una kitoa hiko boss baki njia kuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom