naweka dhamana yangu vifaa vya car wash


N

nickson1987

Senior Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
176
Likes
10
Points
35
Age
31
N

nickson1987

Senior Member
Joined Aug 16, 2011
176 10 35
Nina shida na milioni moja mtu mwaminifu ajitokeze kwa mkopo huo piga namba 0714064767
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,141
Likes
12,317
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,141 12,317 280
Ilikua milioni nne naona imeshuka,pole sana asee.
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
Ilikua milioni nne naona imeshuka,pole sana asee.
Kuwa mpole. Atashuka mpaka laki 5.
Soko la mikopo limekuwa gumuuuuuuuuuuuuuu.
Khaaaaaaaa
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
6,833
Likes
4,658
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
6,833 4,658 280
Unatia mashaka, toka 4m mpk 1m, mjini hapa.
Mkuu Remmy usiseme hivyo ndugu yangu hayajakukuta,unaweza jikuta unamwambia wife apitepite mitaani angalau arudi na chochote.Huyo ndugu ni katika kutafuta urahisi wa kupata pesa ndio unamuona anashuka kiasi hicho.
 
Last edited by a moderator:
N

nickson1987

Senior Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
176
Likes
10
Points
35
Age
31
N

nickson1987

Senior Member
Joined Aug 16, 2011
176 10 35
Mkuu Remmy usiseme hivyo ndugu yangu hayajakukuta,unaweza jikuta unamwambia wife apitepite mitaani angalau arudi na chochote.Huyo ndugu ni katika kutafuta urahisi wa kupata pesa ndio unamuona anashuka kiasi hicho.
asante remmy yeye aliandikiwa hatopata matatizo milele kwani kipindi nipo njema mbona niliweza kununua mali hizo
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,560
Members 481,767
Posts 29,776,114