Nawaza tu,kwanini RC wao pekee?

Nawaza tu,kwanini RC wao pekee?

alexelias

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2017
Posts
2,032
Reaction score
3,198
Kuna u special upi kwao hawa jamaa?!

Kila mahali RC huwa wanapewa nafasi maalum na pia mkutano wao na kiongozi yeyote yule huwa ni nadra sana kujumuishwa na taasisi zingine.

Rejea jana pale jumba kuu mkutano wao ulikuwa ni peke yao na wale wengine pia walienda kwa mda tofauti-kwanini?!!!

Wajuvi nijuzeni tafadhari!
 
Nikajua RC km hawa kina makonda.
Mkuu mada yako hiajakaa sawa
 
Kuna u special upi kwao hawa jamaa?!

Kila mahali RC huwa wanapewa nafasi maalum na pia mkutano wao na kiongozi yeyote yule huwa ni nadra sana kujumuishwa na taasisi zingine.

Rejea jana pale jumba kuu mkutano wao ulikuwa ni peke yao na wale wengine pia walienda kwa mda tofauti-kwanini?!!!

Wajuvi nijuzeni tafadhari!
Hao ndio wenye maamuzi ya kila jambo humu duniani!
Na hapo ni lazima walimpiga ganzi mahali mhutu...
 
Alikutana na majoho yote kwa nyakati tofauti. Wakatoliki, walutheri nk. Makanisa nayo mengi mnoooooo atakutana na wachungaji wangapi?
 
Alikutana na majoho yote kwa nyakati tofauti. Wakatoliki, walutheri nk. Makanisa nayo mengi mnoooooo atakutana na wachungaji wangapi?
Kwa nini RC ni special?!
 
Ndio ni Special. Wanaushawishi mkubwa sana kulinganisha na wengine
 
RC ni kama Serikali tofauti yenyewe haina dola

RC wakiongea jambo linakuwa impact tofauti na wakiongea wengine.
 
Kuna u special upi kwao hawa jamaa?!

Kila mahali RC huwa wanapewa nafasi maalum na pia mkutano wao na kiongozi yeyote yule huwa ni nadra sana kujumuishwa na taasisi zingine.

Rejea jana pale jumba kuu mkutano wao ulikuwa ni peke yao na wale wengine pia walienda kwa mda tofauti-kwanini?!!!

Wajuvi nijuzeni tafadhari!
Dini ni utaratibu wa mwanadam mwenyewe kumtafuta Mungu.. Hizi dini zimeletwa Na watu wenye akiri Sana tena wenye maslah makubwa ya Miaka 2000 mbele...

Ndio maana Leo nchi Kama marekan walikataa RC Kwa sababu waliona ndani yake inamifumo ya kiserikal.. Sasa waliona tukipokea hii Dini maana yake itafanya tuwe chini ya utalawa fulan

Marekan Wakaanzisha Dini zao za kufoka foka..yani wao hawasali Kama RC kimya kimya Bali Hata ktk maombi lazima ufoke.

Kila Dini ina ajenda Zake.. Lakini ajenda za RC ni nzito sana Zipo kiserikal Na kidunia yan hao wana mtandao wao mkubwa Sana ndio Hata somo la jumapil Dunian kote hutoka Vatican yan wao ndio hupanga jumapil hii Neno litatoka kitabu fulan

Tofaut Na Din zingine mchungaj anaweza Sema Leo tusome mathayo 3:5

Ktk tawala hizi Kwa nchi ambazo ziilipokea RC ata papa Akija rais huwa chin yake.. Ndio maana kuna nchi walikataa mamlaka ya papa.

Dini zina ajenda sana..
 
Back
Top Bottom