nawatakia sherehe njema za ku graduate form four.


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,068
Likes
9,283
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,068 9,283 280
nawatakia sherehe njema wazazi na watoto wanaofanya sherehe za kuhitimu kidato cha nne.nawakumbusha kwa wale watoto wanaohitimu msitumie sherehe hizi kufanya ngono na matendo maovu bali mtumie nafasi hii pekee kufikiria ni jinsi gani mtakabiliana na changamoto huko muendako.mimi kama figganigga nawapongeza kwa hiyo hatua mliofikia.mia
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,190
Likes
416
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,190 416 180
nawatakia sherehe njema wazazi na watoto wanaofanya sherehe za kuhitimu kidato cha nne.nawakumbusha kwa wale watoto wanaohitimu msitumie sherehe hizi kufanya ngono na matendo maovu bali mtumie nafasi hii pekee kufikiria ni jinsi gani mtakabiliana na changamoto huko muendako.mimi kama figganigga nawapongeza kwa hiyo hatua mliofikia.mia
Hii nayo ni namna ya kusherekea mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,213,857
Members 462,337
Posts 28,492,898