Zamiluni Zamiluni
JF-Expert Member
- Feb 11, 2014
- 13,996
- 15,120
Eve wee.., sasa ajabu!! kwani siye tumezaliwa wapi?!? (MIE KOKOTO ZA MWZ. zanisalimu)... king Solomon (mzee Ali ) kazi ya drvr Tex alistaafu zamani.... ila kweli ana watoto kwa mama mzawa.. ila yemwenyewe ni arabstan !! Pia ndugu zake wapo hapo Mza!! Board Member Mkuu una wadogo zako kibao kama jeshi la mgambo.... (nena pale Nkurumah st. Msikitini ukajitambulishe)!!!Sio yeye, ally ni mbongo alikua tax driver maarufu sana Mwanza, nmezaliwa na kukulia mwanza siwezi acha kumjua jamaa alikua anajulikana sanaaa yani hata watoto wadogo wanamjua
Last edited by a moderator: