Nawatafuta ndugu zangu upande wa Mama

Nawatafuta ndugu zangu upande wa Mama

Habari zenu wanaJF!

Natafuta ndugu zangu upande wa mama yangu: Jina lake ni Pendo/Khadija Rubeni mzaliwa wa Tabora (Igunga?) kwenye ukoo wa mzee Rubeni. Baadae alihamia Mwanza na kunizaa mimi baada ya kukutana na mwanaume (Baba) kwa jina: Ali Saidi (majina yake ya utani yalikuwa ni: King Solomoni Ali au Ali Manyege). Alikuwa maarufu sana Mwanza, alifariki mwaka 2015 kama sikosei.

Nawafahamu ndugu upande wa Baba lakini sikubahatika kujuana na ndugu upande wa mama baada ya kwenda nje kimasomo na kurudi nikiwa nimeshakuwa, na kwasasa ninaendesha maisha yangu hapa Dar es Salaam.

Msaada tafadhali.
Mkuu Igunga ni kubwa sana, inaanzia maeneo ya shelui mpaka sijui Ziba kwa barabara ya Singida Nzega. Labda ungejua kabila la mamako ingekua poa zaidi either ni mnyiramba, nyaturu, au msukuma au mnyamwezi. Nina mdogo wangu yuko pale igunga anaweza kutoa msaada, anaishi kijiji kimoja wanalima sana mpunga (Mwanzugi) na pia ana nyumba yake mjini igunga.
 
Mkuu Igunga ni kubwa sana, inaanzia maeneo ya shelui mpaka sijui Ziba kwa barabara ya Singida Nzega. Labda ungejua kabila la mamako ingekua poa zaidi either ni mnyiramba, nyaturu, au msukuma au mnyamwezi. Nina mdogo wangu yuko pale igunga anaweza kutoa msaada, anaishi kijiji kimoja wanalima sana mpunga (Mwanzugi) na pia ana nyumba yake mjini igunga.

Nitashukuru kwa msaada wowote nitakaoupata kutoka kwa mdogo wako, kabila la mama ni mnyamwezi.
 
Habari zenu wanaJF!

Natafuta ndugu zangu upande wa mama yangu: Jina lake ni Pendo/Khadija Rubeni mzaliwa wa Tabora (Igunga?) kwenye ukoo wa mzee Rubeni. Baadae alihamia Mwanza na kunizaa mimi baada ya kukutana na mwanaume (Baba) kwa jina: Ali Saidi (majina yake ya utani yalikuwa ni: King Solomoni Ali au Ali Manyege). Alikuwa maarufu sana Mwanza, alifariki mwaka 2015 kama sikosei.

Nawafahamu ndugu upande wa Baba lakini sikubahatika kujuana na ndugu upande wa mama baada ya kwenda nje kimasomo na kurudi nikiwa nimeshakuwa, na kwasasa ninaendesha maisha yangu hapa Dar es Salaam.

Msaada tafadhali.
Mkuu, Huyo umsemae ni (marhm) Mwaarabu... hivyo nawe utakuwa na damu yetu ?!!!?
Evelyn Salt Mpendwa nawe tunaudugu hapo....?
 
Last edited by a moderator:
Haya majina yapo.Kuna mtoto wa shemeji yangu alinunua jina la mtu kusomea anaitwa manyege magunila.Huwa nacheka hilo jina nimeshangaa kuona na hapa.

Naona umeamua kumuanika mtoto wa shemeji yako ili safisha safisha ya vyeti imuhusu.
 
Mkuu mi nadhani njia rahisi ni kuwauliza ndugu zako hao wa upande wa baba,hasa shangazi yake naamini atakuwa na data maana mashangazi huwa wanafatilia sana waka za kaka zao.
 
Ali manyege ninamfahamu vizuri sana.. Mimi nimekulia nakuzaliwa rwagasore phase 2 nyuma ya dubai bazaar karibu na stand ya tax nina weza kukusaidia kukupa contact za madereva tax wa pale watakupa msaada kwa haraka
 
Kuna mzee mwingine yupo moshi ni dreva tax anaitwa pia somebody manyege
 
0654256337 call that number huyo ni dreva tax anamfaham babako he will help you.... Ningekua mwanza ningekusaidia zaidi.. Babako namjua toka nipo mdogo.
 
Mmmh.. Wee Eve !! Huyu marehem umemjulia wapi? ikiwa mie ninamfahamu fika !!
Tena mwaarabu wa Oman !!

Sio yeye, ally ni mbongo alikua tax driver maarufu sana Mwanza, nmezaliwa na kukulia mwanza siwezi acha kumjua jamaa alikua anajulikana sanaaa yani hata watoto wadogo wanamjua
 
Back
Top Bottom