Nawachukia sana wadada wenye tabia hizi

Nawachukia sana wadada wenye tabia hizi

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Posts
5,599
Reaction score
1,801
Za kufunga madirisha yote kwenye mabasi, kiasi cha watu kukosa hewa kabisa,eti kisa wanaogopa upepo utavuruga nywele zao walitoka nazo salon ili kwenda nazo safarini vijijini kwao kuwakoga washkaji wao na mashost wao ambao hawajafika town.

Yaani wananikera sana, na ukimwambia afungue dirisha anakunja sura kama......! Aagh!
 
kwa raha zao
we ulitaka zivurugike ili wakamshangae...!
 
Mi nilijua utasema wachoyo kupita kiasi...! Kumbe wanaofunga madirisha....! Na wanajipulizia perfumes kalikali sana utawapenda?
 
hiyo tabia siyo za kina dada tu..........

basi lenyewe unakuta halina AC , mtu amefunga madirisha na ananuka jasho balaa.

Hapo umenena ni wengi tu na hii tabia nimeiona hapa kwetu tu yaani mi nafungua dirisha langu nipate upepo jinga limoja linakuja na kuniambia eti funga kwa kweli inakera sana nashangaa wamekaa kama wako chini ya mti vile, ni ajabu sana kufunga madirisha hewa hamna isitoshe harufu ya kila aina jamaaaaaaniiii. Haya mbali na nywele za bandia wanaume nao wanafunga ili iweje tusikie harufu ya kwapa au? Nisaidieni jamani
 
Za kufunga madirisha yote kwenye mabasi, kiasi cha watu kukosa hewa kabisa,eti kisa wanaogopa upepo utavuruga nywele zao walitoka nazo salon ili kwenda nazo safarini vijijini kwao kuwakoga washkaji wao na mashost wao ambao hawajafika town.

Yaani wananikera sana, na ukimwambia afungue dirisha anakunja sura kama......! Aagh!

Ni kweli tabia hii inakera mno, muhimu hapa ni kufanya booking mapema na kuwahi seat ya dirishani.....

cc: mabawa; asakuta same


 
Kwahiyo safari zako zooooote umeona wadada tu!!!
 
Halafu kwenye joto hilo unakuta mwingine anajidai kukusemesha huku akitoa harufu mdomoni utadhani mswaki kwake ni sumu

Ukijidai kutokumjibu ili apotezee ndo anakusogelea kabisa akidhani hujasikia

Nyambaf .......!!!!!!!!
 
Kataa kuwa mnyonge,unyonge uukatae-Jk

Kwanza kwa ka utafiti kangu kadogo kanaonesha wewe ni mvivu sana wa kuongea ndio maana huwa unaandika maneno machache sana

Hii inamaana kuwa siku ile hadi ukaamua kuandika siredi yenye maneno mengi kiasi kile hao mabazazi wa kwenye PM walikuudhi saaaana ....LOL!!!!

Pamona na hayo mi nakuja tu huko PM na ole wako usijibu PM yangu hata moja ...lol!!!!
 
Viumbe hawa wa ajabu sana ...... Ukiwachunguza kamwe huwezi ishi nao
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom