Nauza Wire Roller yenye urefu wa Mita 50. Waya una 2.5mm

Nauza Wire Roller yenye urefu wa Mita 50. Waya una 2.5mm

dottoz

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2012
Posts
1,510
Reaction score
881
Ni mpya kabisaaa na shidaa sanaa ya pesa ni laki 1 na nusu pungufu unaongea
IMG_20220604_180832_6.jpg
View attachment 2253266View attachment 2253268
 
Kama tunazungumza chukua njoo hapa mwenge stand ya tegeta nicheck chap.
 
kwa mawasiliano zaidi napatikana dar es salaam maeneo ya kunduchi ,namba ya simu ni 0733139398 na whatsapp ndo hiyo hiyo pia bado sijapata mteja ,pia kuna maelewano ya bei ukiachana na hiyo.
 
kwa mawasiliano zaidi napatikana dar es salaam maeneo ya kunduchi ,namba ya simu ni 0733139398 na whatsapp ndo hiyo hiyo pia bado sijapata mteja ,pia kuna maelewano ya bei ukiachana na hiyo.
Mkuu chukua laki
Nipo mkoan
 
Muwe mnataja na matumizi yake ili wasiojua wapate uelewa zaidi...
 
unaruhusiwa kutest kabla hujatoa pesa yako maana ni mpya kwahyo hakuna hofu yoyote juu ya hilo.
 
Sorry mdau naomba kujua kazi yake n nn?
 
Back
Top Bottom