Nauza Vifaranga wa Kienyeji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Vifaranga wa Kienyeji

Discussion in 'Matangazo madogo' started by african2010, Sep 12, 2012.

  1. a

    african2010 Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Nauza vifaranga vya siku 14 hadi siku 28 kwa Tshs 2000 na siku kuanzia 28 na kuendelea kwa alfu 3,000.
    Nitafute kwa simu Na. 0772-964436

    [TABLE="width: 64"]
    [TR]
    [TD="width: 64, align: right"]

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Asanteni
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu, unapatikana maeneo au mkoa gani?, na hao kuku ni kabila/aina gani?
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Hao vifaranga wa kienyeji mbegu yake ni ya asili yya wapi,kwa maana kuna wale wanapandikizwa na majogoo kutoka Pemba,wengine kuchi wa singida na wengine wa Malawi.Je wale mchanganyiko wa kienyeji na kisasa wanapatikana?
     
  4. a

    african2010 Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Vifaranga ni wa mayai ya Malawi, mimi nipo Dar, ukihitaji nakuletea popote utakapokuwepo Dar, kuanzia kuku watano. Asante. Hii biashara inalipa kama ni mtunzaji mzuri wa vifaranga, vifaranga hivyi vimechanjwa na chanjo ya Newcastle.
     
  5. a

    african2010 Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Karibuni Sana
     
  6. O

    Omugurusi Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi napenda walio na umri wa siku moja hadi tatu ili nianze nao mimi mwenyewe. Je naweza kupata ?
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    Mkuu nahitaji 1,000
     
  8. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,957
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    african2010 mbona simu yako haipatikani,mie naitaji hao vifaranga
     
  9. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 757
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    Mi Ndo namalizia banda. Futi 6 kwa 4.5 linaweza kuchukua kuku wangapi?
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaaaa r u sho'?
     
  11. a

    african2010 Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Simu sasa inapatkana, Poleni kwa usumbufu uliojitokeza, vifaranga wapo wa aina zote, Nakushauri uanze nao kidogo kwa kuwa wakiwa wadogo sana wanahitaji huduma kama ya vifaranga wa kisasa, karibuni wote
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,617
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    tembelea Global Adverts - Free Online Classified Ads ili kuweza kutangaza bidhaa yako bure
     
  13. kimunyesam

    kimunyesam Senior Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Kuku mmoja 2feetsquer!
     
Loading...