Nauza unga wa muhogo

Nauza unga wa muhogo

Jackson nyamhanga sambai

Senior Member
Joined
Apr 25, 2018
Posts
101
Reaction score
48
Nauza Unga Wa muhogo,bei ya kilo moja ya Unga Wa muhogo safi ni shilingi elfu moja tu,na umepakiwa katika Vifungashio Vya kilo tano tano kama inavyoonyesha picha hapo chini,tunatuma mikoani,namba zangu WhatsApp tu; +255789139153,hapo kwenye picha tatu kuna super sembe,super muhogo,na super rice karibuni sana
received_294764977776873.jpeg
received_245359322843235.jpeg
 
Huu unga sina hobi nao na sidhani kama kuna virutubisho vyovyote apatavyo mtu kwa kula ugali wa unga wa mhogo kwani mhogo unalowekwa majini wiki nzima kisha ukioza ndo unatolewa na kuanikwa.
That's why maeneo yote wanayotumia unga huu huwezi kumkuta mtu mnene si wanawake wala wanaume wote wamekaukiana kama mbao mfano watu wa kigoma.
 
Huu unga sina hobi nao na sidhani kama kuna virutubisho vyovyote apatavyo mtu kwa kula ugali wa unga wa mhogo kwani mhogo unalowekwa majini wiki nzima kisha ukioza ndo unatolewa na kuanikwa.
That's why maeneo yote wanayotumia unga huu huwezi kumkuta mtu mnene si wanawake wala wanaume wote wamekaukiana kama mbao mfano watu wa kigoma.
[emoji13] [emoji13] [emoji14]
 
Huu unga sina hobi nao na sidhani kama kuna virutubisho vyovyote apatavyo mtu kwa kula ugali wa unga wa mhogo kwani mhogo unalowekwa majini wiki nzima kisha ukioza ndo unatolewa na kuanikwa.
That's why maeneo yote wanayotumia unga huu huwezi kumkuta mtu mnene si wanawake wala wanaume wote wamekaukiana kama mbao mfano watu wa kigoma.
Kiongozi unene sio dili.
 
Hongera mwanzo mzuri,napenda unga wa muhogo..Upo mkoani au kwa wanaume wa chips yai?
 
Huu unga sina hobi nao na sidhani kama kuna virutubisho vyovyote apatavyo mtu kwa kula ugali wa unga wa mhogo kwani mhogo unalowekwa majini wiki nzima kisha ukioza ndo unatolewa na kuanikwa.
That's why maeneo yote wanayotumia unga huu huwezi kumkuta mtu mnene si wanawake wala wanaume wote wamekaukiana kama mbao mfano watu wa kigoma.
kwani zaidi ya starch unatafuta nini kwenye ugali na wali ? Isije ikawa unatafuta almasi buchani
 
Huu unga sina hobi nao na sidhani kama kuna virutubisho vyovyote apatavyo mtu kwa kula ugali wa unga wa mhogo kwani mhogo unalowekwa majini wiki nzima kisha ukioza ndo unatolewa na kuanikwa.
That's why maeneo yote wanayotumia unga huu huwezi kumkuta mtu mnene si wanawake wala wanaume wote wamekaukiana kama mbao mfano watu wa kigoma.

Wanaume wa siku hizi mnapenda kunenepa miguu mashavu hadi makalio
 
Huu unga sina hobi nao na sidhani kama kuna virutubisho vyovyote apatavyo mtu kwa kula ugali wa unga wa mhogo kwani mhogo unalowekwa majini wiki nzima kisha ukioza ndo unatolewa na kuanikwa.
That's why maeneo yote wanayotumia unga huu huwezi kumkuta mtu mnene si wanawake wala wanaume wote wamekaukiana kama mbao mfano watu wa kigoma.
Heeee!! Mkuu kumbe unene ndio afya?!! Pole sana, basi kwa maishs waliyonayo wazungu wote wangekuwa ni mabonge!!! Na ni kwanini watu wengi waishio masaki wamekaukiana ukilinganisha na waishio mbagala??
 
Heeee!! Mkuu kumbe unene ndio afya?!! Pole sana, basi kwa maishs waliyonayo wazungu wote wangekuwa ni mabonge!!! Na ni kwanini watu wengi waishio masaki wamekaukiana ukilinganisha na waishio mbagala??
Unalowekwa wiki nzima majini means nutrients zote hubaki majini. Mbona hao hao wakija mbeya wakila vyakula vyetu bora ukimbaumbau unawatoka.
 
Unalowekwa wiki nzima majini means nutrients zote hubaki majini. Mbona hao hao wakija mbeya wakila vyakula vyetu bora ukimbaumbau unawatoka.
Huo ni mtizamo wa kiafrika kuwa unene ndio afya!! Ila unene sio kigezo kuwa na afya nzuri, na hatari sana, ndio maana wanakabiliwa na matatizo ya kiafya kila siku!! Na sasa watu wanaojitambua wanatumia gharama kubwa sana kuukataa unene
 
Huu unga sina hobi nao na sidhani kama kuna virutubisho vyovyote apatavyo mtu kwa kula ugali wa unga wa mhogo kwani mhogo unalowekwa majini wiki nzima kisha ukioza ndo unatolewa na kuanikwa.
That's why maeneo yote wanayotumia unga huu huwezi kumkuta mtu mnene si wanawake wala wanaume wote wamekaukiana kama mbao mfano watu wa kigoma.

ni kwwli ht mm hua siufagilii hauna kitu tunakula mauozo tu😶
 
Heeee!! Mkuu kumbe unene ndio afya?!! Pole sana, basi kwa maishs waliyonayo wazungu wote wangekuwa ni mabonge!!! Na ni kwanini watu wengi waishio masaki wamekaukiana ukilinganisha na waishio mbagala??
Unene siyo afya wala wembamba siyo afya mtu uwe na figure normal isiyo na mashaka sasa kwa vimiili vyenu hivyo mnaweza kuwaweza wanawake wa mbeya wenye afya zao si mtaishia kulazwa mahututi hospital. Mwanamke mwenye afya hata watoto anakuzalia wenye afya anapokutana nawe una afya.
Utimamu wa mwili una faida yake, acheni kula vimihogo hivyo vya kuona na ugali wenu ule mchungu kama dawa za kienyeji uone kama mtakuwa hivyo.
Waha mnatisha sana yaani mke akipika ugali usio mchungu anaachika[emoji3] [emoji3] [emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom