Nauza uchafu wa ufuta

Nauza uchafu wa ufuta

Au maganda?,hapa kama umenipoteza

mkuu ufuta ukisafishwa baada kutoka shamba vumbi, mchanga, ufuta mdogo au makapi na majani hiyo ni mchanganyiko unaokuja na hili zao ufuta sasahili ndiyo tunauza ...
 
Huo ukungu si ndo aflatoxin ?

duh mkuu naona hata hivi vitu hujui ngoja tufanye biashara kwanza kama unasahamba njoo ununue uchafu wa karanga ... kama unashamba njoo ununue uchafu wa ufuta
 
Huo ukungu si ndo aflatoxin ?
nadhani kama hii Gemmy.jpeg
 
Huo ukungu si ndo aflatoxin ?
Ni yenyewe mkuu lakini unapowapa kuku unaichambua tena hii ina athari zake kwa mifugo .kwahiyo ile unmatured na zilizo pasuka sana ndio kuku wanalishwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom