Nauza TV Samsung Plasma inch 42 bei poa

Nauza TV Samsung Plasma inch 42 bei poa

kwa tabia hizo wewe ni shoga tu, kama sio shoga basi unakaribia kuwa shoga ila hujajijua we fokofoko.

mashoga kama nyinyi mnakuja kujikunia kwa threads za watu mnafikiri kila mtu anafirigisi mashoga.

jiangalie angalie kuvamia usivyovijua we pukusu, utakuja kupewa kitu cha punda ukapusuliwa mnduku.

Duh, hayo matusi yanavyokuporomoka, si nimekuomba msamaha dada?
 
wakuu tv bado ipo kwa mwenye kuhitaji achek 0713 799 522.. Kazi ipo maeneo ya kinondon mkwajun kuiona inaruhusiwa..
 
watu wanaleta kujua kwenye biashara za watu.. Unaiponda plasma wakati mliman city duka la samsung zimejaa na bei iko juu tena matoleo ya juzi tu.. Bas nenda ukawaambie watoe madukan zimepitwa na wakati..
 
Nimegairi siuzi kwanza nimeshatatua shida yangu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom