Nauza simu ni Godiwin M7 Nna Samsung note 3 bei nafuu kabisa

Nauza simu ni Godiwin M7 Nna Samsung note 3 bei nafuu kabisa

yungsteval

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2014
Posts
309
Reaction score
109
Habari Jamii Forums nauza simu tajwa hapo juu kwa bei nafuu kabisa,GOWIN M7=150000 na imetumika kwa mda wa mwezimmoja tu.SAMSUNG NOTE3=220000 imetumika kwa mda wa wiki moja tu.

Kwa mawasiliano zaidi piga
simu ifuatayo;
0655612122
 
Hiyo Note 3 ni ya wizi ama ni mipango ya upigikaji tu.
 
simu gowin nikajua ulitaka kusema simu govinda!!simu kweli zipo nyingi...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom