Nauza shamba 30 heka square metres 2100

chazi piere

Senior Member
Jun 12, 2016
139
225
Shamba ni la urithi bado halijapimwa.
Lipo kijiji cha kwala wilaya ya kibaha vijijini(kijiji ambacho kuna miradi 2 mikubwa ya serikali yani ujenzi wa station ya reli mpya standard gauge pamoja na bandari kavu/dry port)
Kijiji kimesajiliwa hivyo ukihitaji kupimiwa na kupata hati miliki za kimila inawezekana.
Bei 1M @Heka(maongezi yapo)
Contacts: +255625511803
 

chazi piere

Senior Member
Jun 12, 2016
139
225
huduma muhimu zipo maji ya bomba,umeme,kituo cha polisi,zahanati,shule msingi na secondary.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom