Nauza shamba la heka 3 kwa Tshs. 900,000 tu

Nauza shamba la heka 3 kwa Tshs. 900,000 tu

igihumbi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2017
Posts
578
Reaction score
575
Habari wapendwa poleni na majukumu.

Nauza shamba langu linapatikana mkoani Morogoro wilaya ya Kilosa barabara ya mikumi kilosa njiani au barabara ya Kilosa - Mikumi.

Mkoa wa Morogoro
Wilaya ya Kilosa
Kijiji cha Changarawe
Kitongoji cha Kipera Changarawe
Jina la mwenyekiti wa serikali ya mtaa Kassim Nyuki

Shamba lina ukubwa wa heka 3 {70*70}*3 shamba lipo katika hali nzuri halina visiki wala miti mikubwa nilisha lisafisha ila kuna majani tu yaliyo ota kutokana mvua zinazo endelea kunyesha.

shamba ni mali yangu halali kabisa . Hakuna wanyama wa kula mazao ni mahali salama kabisa kwa ajili ya kilimo cha aina zote.

Unawezakuafanya kilimo cha mazao yafuatayo:
*ufuta
*mihogo
*kunde
*mahindi
*mtama
*pia unaweza ukafanya ufugaji kwani maji hayapo mbali ni wastani wa mita 3 kwenda chini unapata maji
*pia unaweza ukafanya kilimo cha miti ya mbao

SHAMBA NAUZA HEKA TATU KWA PAMOJA SAWA NA SH 900,000 SAWA NA 300,000 KILA HEKA.

Mawasiliano: 0688 501810 au 0657 623266

PESA INAHITAJIKA HARAKA.

82364915_493824591337011_7019523819337416704_n.jpg


82364915_493824591337011_7019523819337416704_n.jpg

Attachments:
Karibuni sana!
 
Shamba lupo umbali gani toka morogoro mjini
kuna umbali kidogo maana ukiwa msamvu unapanda gari za kilosa kwa 5000 au ukiwa mikumi kuna gari pale kwa sh 5000 pia karibu sana mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom