Nauza samsung s5 original kwa laki 6.5

Nauza samsung s5 original kwa laki 6.5

deecharity

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Posts
936
Reaction score
515
iko kwenye hali nzuri imetumika nje ya nchi unaruhusiwa kuikagua ili kujiridhisha. kwa anaehitaji anaweza kuni PM namba yake ya simu.
 
mkuu umegundua mapungufu gani kwenye hii simu maana namí nataka nikainunue...

Zamaulid karibu uchukue hii samsung s5 lakini kama umeipenda sana hiyo xperia z sio ishu go for your choice.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom