Old Member (Retired)
JF-Expert Member
- Sep 29, 2012
- 3,402
- 1,618
Kama unahitaji ni pm tafadhali
kufukuzwa kazi umepanic embu tulia
sijapanik dada, nataka niingie zang kweny biashara?
Usafi wa mwili tu mpaka uulize, biashara utaweza? ??!!!!
Aina gani? Ziko 4.0 4.6, etc na za miaka tofauti
sijapanik dada, nataka niingie zang kweny biashara?
Usafi wa mwili tu mpaka uulize, biashara utaweza? ??!!!!
nitaweza nataka pesa kwa ajili ya matibabu na wife baada ya kile kichapo kutoka kwa wanajeshi
Kama unahitaji ni pm tafadhali
ulihisi ungesema nauza RANGE ROVER usingeeleweka..ukaamua kuweka na kimilikishi
HSE
Engines
5.0L 375 hp V8 Std.
5.0L 510 hp V8 N/A
ni ya mwaka 2012 mkuu
Mi nataka land rover 109 ya mwaka 1970!
HSE
Engines
5.0L 375 hp V8 Std.
5.0L 510 hp V8 N/A
ni ya mwaka 2012 mkuu
omba yasikukute
kwikwikwi supu ya mawe naona kile kichapo kimekuletea kizungumkuti mkuu....mpaka unamua kuuza gari au watu jelous wakikuona unalo hilo range.....Kama unahitaji ni pm tafadhali