Nauza RANGE ROVER yangu,

Nauza RANGE ROVER yangu,

kazi za kujiajiri zinahitaji watu wenye akili, wewe akili zako inaonesha dhahiri ni wakuajiliwa tu.

utauzaje gari bila picha?

du mbona unamcharaza ivi! kwani biashara za mali kauli ziliisha mkuu?? eh eh eh!
 
nimefukuzwa kazi mkuu, nauza ili nipate mtaji

Mkuu pole, VP pale wanapolipia chabo kwa 2000? Bado mpango unaendelea? Hii range ndiyo uliyopaki vibaya hadi wajeda wakakupa kichapo? Aisee pole, VP dem/wife Wako anaendeleaje mkono wake?
 
We jamaa duuuh!!!!!unauza range tena!!kumbe gari uliyopaki vibaya ilikuwa range hlf itakuwa inahalafu ya kinyesi maana we huchambii mikono!!!pia hiyo pesa utayopata itaisha juu kwa juu coz familia ya mkeo si nzuri!!!
Note:nimeandika haya kutokana na post zako zilizopita!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
eti ameshapata mteja......

Pamoja na kuficha utabulisho wetu hapa kwa kiasi fulani unaweza kumtambua mtu, aina yake ya malezi, makuzi...
Kuna hii kasumba iliyoibuka karibuni...
Asubuhi ataanzisha thread...CHAI YA MAZIWA AU YA RANGI...ataomba ushauri...
Saa mbili ataanzisha uzi mwingine...TAX,PIKI PIKI, AU BAJAJI...content naenda kazini ni usafiri gani mzuri!
Saa tano... MKE WANGU MZURI SANA....nimefika kazini nikawaza mambo ya jana usiku...
Mchana...PIZA, BAGA AU FRIED KUKU...nAOMBENI USHAURI...
Jioni....
Usiku...Mke wangu anajamba sana...ushauri please!...
 
Back
Top Bottom