Nauza Queen Elizabeth

Nauza Queen Elizabeth

mama richie

Member
Joined
Oct 17, 2014
Posts
8
Reaction score
1
Mali mpya toka UK imeingia tuwasiliane kwa namba +255713450265.

Wote mnakaribishwa sana.
 

Attachments

  • 1414064708692.jpg
    1414064708692.jpg
    58.9 KB · Views: 628
Hivi nini siri ya hiyo QUEEN ELIZABETH maana watu wanaisifia what is so special with it?
 
Mafikizolo. Inaondoa harara chunusi makovu na kuifanya ngozi yako kua nyororo
 
Wewe inaonekana some la marketing lilikupita kushoto kabisa!
Unauza bidhaa gani(Dawa,Chakula au Vipodozi?)
Bidhaa hii inatofautiana nini na bidhaa zinazofanana na hiyo bidhaa?
Unauza shilingi ngapi?
 
Wewe inaonekana some la marketing lilikupita kushoto kabisa!
Unauza bidhaa gani(Dawa,Chakula au Vipodozi?)
Bidhaa hii inatofautiana nini na bidhaa zinazofanana na hiyo bidhaa?
Unauza shilingi ngapi?

Wajasilia mali wengine wanajifunza huku wanafanya biashara ,tuwasaidieni kuwaelekeza nini cha kufanya badala ya kuwalaumu
 
Week ilopita kuna binti kanunua lotion kama hiyo yamemvimbisha uso ashukuru kawahi hospital Agakhan kachomwa sindano na kapewa vidonge. Sasa nafikiri ni bora kabla ya kununua au kuuza tujue madhara pia. Maana aliambiwa mafuta yana alergy kwa ngozi yake..... Vinginevyo wajanja watakuwa washaingiza mzigo feki kuwaharibia biashara. Hii ni kweli na imetokea Mbeya.... Na wewe unauza cheap maana yeye walimpiga 35,000/=
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom