Nauza power bank

Nauza power bank

magzee

Member
Joined
Jan 1, 2013
Posts
62
Reaction score
7
Kwa wale wanaoitaji powerbank za uhakika na zinazodumu muda mrefu wanitafute. Naambatanisha moja hii ina 5600mAh na bei yake ni 40, 000. Na kuna variety nyingine nyingi tu...nitafute kupitia 0713409381 asanteni
 

Attachments

  • 1395307282504.jpg
    1395307282504.jpg
    46.2 KB · Views: 183
Wewe 5600 40,000 kuna za mAh 12000 kwa sh 50,000 huoni kuwa hapo unapiga sana.
Mwenzako alikuwa anauza 30,000 humu
 
Back
Top Bottom