CHE GUEVARA-II
JF-Expert Member
- Jun 17, 2010
- 571
- 158
Nauza pikipiki MPYA!
Mali yangu HALALI.
Mwezi mmoja haujaisha toka inunuliwe.
Imetumika kwa muda wa siku 16 tu.
SABABU YA KUUZA:
Kwangu nimeona bodaboda ni maumivu ya kichwa, muda mwingi nakuwa nawaza na kuzungumza kuhusu pikipiki moja (yaani dereva wa boda boda longolongo kibao - mara biashara mwezi huu mbaya, mara hili mara lile!)
Ukizingatia mimi nina mambo mengi na mengine ya muhimu kuliko pikipiki nimeamua kitu kimojawapo kati ya haya:
(1)Kuiuza kwa 1,600,000 Tshs (mimi nilinunua kwa 1,700,000Tshs - ukijumlisha bima na mambo mengine inafika takribani 1,800,000 Tshs)
(2)Kuitumia mwenyewe
MAWASILIANO:
0763718328
Kimara - Mavurunza
PICHA ZAKE HIZI HAPA:
Mali yangu HALALI.
Mwezi mmoja haujaisha toka inunuliwe.
Imetumika kwa muda wa siku 16 tu.
SABABU YA KUUZA:
Kwangu nimeona bodaboda ni maumivu ya kichwa, muda mwingi nakuwa nawaza na kuzungumza kuhusu pikipiki moja (yaani dereva wa boda boda longolongo kibao - mara biashara mwezi huu mbaya, mara hili mara lile!)
Ukizingatia mimi nina mambo mengi na mengine ya muhimu kuliko pikipiki nimeamua kitu kimojawapo kati ya haya:
(1)Kuiuza kwa 1,600,000 Tshs (mimi nilinunua kwa 1,700,000Tshs - ukijumlisha bima na mambo mengine inafika takribani 1,800,000 Tshs)
(2)Kuitumia mwenyewe
MAWASILIANO:
0763718328
Kimara - Mavurunza
PICHA ZAKE HIZI HAPA: