emanuel kiduvilo
Senior Member
- Aug 5, 2014
- 165
- 20
Habari wanaJF
Najua humu ndani kuna wakulima weng na kama wewe sio mkulima basi una ndugu yako au rafiki yako ambaye ni mkulima au anajihusisha na biashara ya mbolea, basi sasa kama wanataka mbolea iliyo makini na kwa bei poa kabisa.
Wanitafute kwa namba hii: 0768 359 292 na mbolea yenyewe ni ya maji na inaitwa superglo.
Najua humu ndani kuna wakulima weng na kama wewe sio mkulima basi una ndugu yako au rafiki yako ambaye ni mkulima au anajihusisha na biashara ya mbolea, basi sasa kama wanataka mbolea iliyo makini na kwa bei poa kabisa.
Wanitafute kwa namba hii: 0768 359 292 na mbolea yenyewe ni ya maji na inaitwa superglo.