Nauza mashine ya selcom

kiri12

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
376
250
Habari wanajamvi, mi ninauza mashine ya selcom, ni mpya kabisa, sababu ya kuiuza ni kurudisha pesa yangu maana eneo nililopo hakuna mzunguko wa watu wengi, mashine ni mpya kabisa mwenye laki sita na nusu anipm, maongezi yapo.
 

lolyz

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
338
250
hiyo mashine ya selcom inafanya kazi gani mkuu? ina faida gani?nafikiri sio kila mtu ana uelewa nayo..pia nini tofauti ya hiyo bei ya used vs mpya?
 

kiri12

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
376
250
hiyo mashine ya selcom inafanya kazi gani mkuu? ina faida gani?nafikiri sio kila mtu ana uelewa nayo..pia nini tofauti ya hiyo bei ya used vs mpya?
Inatoa huduma mbalimbali, kama kuuza luku na zingine
 

Mima white cute

JF-Expert Member
Nov 24, 2017
740
1,000
Kitu hata ukikutoa dukani sasa hivi kikishhafika mkononi haina thamani Tena

Kwa bei hiyo sawa nadukani hupati kitu
 

vvm

JF-Expert Member
Jul 18, 2014
4,408
2,000
Inaweza kutumika mikoani ?
I mean vijijini ambako kuna shida ya mtandao?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom