Nauza majogoo ya kienyeji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza majogoo ya kienyeji

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mkulima wa Kuku, Oct 2, 2011.

  1. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,256
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mimi ni mfugaji mdogo na ninauza majogoo ya kienyeji yanayoanza kuwika. Ni makubwa kwa size (breed kubwa). Yako kama 20 hivi na nataka kuyauza yote kwa mtu mmoja. Kama uko -interested unaweza kunitafuta kwa 0762413132. Bei maelewano.
     
  2. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Tafuta mdau ajuaye namba za simu ama mhusika pale Brekpoint utapata msaada au kama una uwezo wa kufika kama uko dar fika mwenyewe ufanye mambo.ubarikiwe



     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ngoja nifike home niseme na mama watoto kama kuna chanzi kwenye banda.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mfanyabiashara unatakiwa ueleweke. Hapo nilipofungia mabano inamaanisha hujui idadi kamili au?
     
  5. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    bei???
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Maelewano...
     
Loading...