Nauza majogoo machotara na mayai ya kienyeji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza majogoo machotara na mayai ya kienyeji

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mkulima wa Kuku, Dec 19, 2011.

  1. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,253
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Umejiandaaje na Xmas na Mwaka mpya?

    Nauza majogoo chotara yapatayo 30 hivi. Yana umri wa kati ya miezi 6-8.5 ni makubwa yenye uzani wa kg 3-4. kwa walioserious tu piga 0762413132
    . Bei ni shs.20,000/=kwa jogoo, Niko Dar.

    Aidha nauza mayai ya kienyeji mazuri trei ni shs. 12,000/=
     
  2. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,253
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Umejiandaaje na Xmas na Mwaka mpya?

    Nauza majogoo chotara yapatayo 30 hivi. Yana umri wa kati ya miezi 6-8.5 ni makubwa yenye uzani wa kg 3-4. kwa walioserious tu piga 0762413132
    . Bei ni shs.20,000/=kwa jogoo, Niko Dar.

    Aidha nauza mayai ya kienyeji mazuri trei ni shs. 12,000/=
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,433
    Likes Received: 16,843
    Trophy Points: 280

    Nataka chotara la kibulushi na kinyamwezi, unalo?
     
  4. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,335
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180

    This is Hillarious... FF nimecheka mpaka nimelia ....teh teh teh ....
     
  5. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,253
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama unalo jike la jinsi hiyo, mimi ninalo dume lake!
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    mimi nataka chotara la kiharabu ila lisiwe na ndevu. Nitarudi baadae
     
  7. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,253
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa unyenyekevu mkubwa, wewe ni bondia, bouncer au? Mkuu nahofia kutoa kuku wangu wa kiarabu huenda wakakuota usiku wakiona sura yako....nisamehe mzee kwani majogoo ya kiarabu ni maoga sana. Heshima yako mkuu!
     
Loading...