Nauza machine ya kutengeneza chaki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza machine ya kutengeneza chaki

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mama Joe, Feb 23, 2012.

  1. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,507
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Habari jamani, ninauza machine hiyo ni nzima imetumika sio zaidi ya mwaka. Ilinunuliwa SIDO Moshi kwasasa ipo Dar.
    sababu ni kuwa ninashughuli nyingi ninakosa muda wa kusimamia hii biashara. Bei ni tsh 800,000 (laki nane tu)
     
  2. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,170
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hii machine yako inapingana na Teknohama, Jaribu kwenda na wakati na bora uiweke stoo au uza kama chuma chakavu
     
  3. b

    bazahra Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    naomba number yako ya simu,yangu ni 0716629432, kwa 400000/=huuzi?
     
  4. I

    Irene florenty New Member

    #4
    Dec 13, 2016
    Joined: Nov 24, 2016
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Vip bado mashine ipo
     
  5. NALIA NGWENA

    NALIA NGWENA JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2016
    Joined: Oct 6, 2016
    Messages: 1,456
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Duh laki nane
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2016
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,121
    Likes Received: 10,446
    Trophy Points: 280
    iko fit kuna r inatengeza vizuri maana za sido majanga
     
  7. Ben baba

    Ben baba Member

    #7
    Mar 27, 2017
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 48
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Nichek Mkuu 0758502366
     
  8. Hechinodemata

    Hechinodemata JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2017
    Joined: Sep 16, 2016
    Messages: 503
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 180
    kaka bila picha hakuna bishara, madalali wenyewe wanaweka picha wewe vip
     
Loading...