salum khele
New Member
- Mar 11, 2014
- 2
- 0
Nauza Gari la Kazi Mitsubishi Canter Tones 3 1/2 liko Pafect nilikua nikitumia kwa ujenzi wa Nyumba yangu na hivi sasa nauza kwa kuendelea na ujenzi na gari uko Dar, kwa mwenye kutaka kununua no yangu ya Simu ni hii 0714219962 Jina naitwa Salum khelef
Ukitaka kuona Picha Bonyeza web hii chini iloandikwa Buy and Sell
Buy and sell
Jina Salum Khelef 0714219962
Ukitaka kuona Picha Bonyeza web hii chini iloandikwa Buy and Sell
Buy and sell
Jina Salum Khelef 0714219962