Nauza laini ya uwakala wa TigoPesa

Nauza laini ya uwakala wa TigoPesa

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Posts
3,643
Reaction score
4,185
WAKUU,

Nina laini ya wakala ya Tigopesa ambayo niliinunua kwa mtu.

Nimeitumia kwa mwaka mmoja na sasa nimepata yenye jina langu,
Hivyo nataka niiuze hii ya awali.

Changamoto ni kwamba hii laini ya awali ina tatizo la kutorudisha meseji mtu anapotoa pesa,
Yaani miamala inaingia kimyakimya bila kuleta meseji-
Hivyo inabidi uangalie taarifa ndipo uione.

Nimewasiliana na customer service wananiambia niende na vitambulisho vilivyotumika kuisajili (kiukweli siwezi kuvipata kwani mmiliki wa awali haishi nchini kwa sasa).

Nifanyaje ili kurekebisha hilo tatizo la sms?
Kwani nataka niiuze kwa kuwa nimeshapata yenye jina langu.
 
Andaa mkataba wa mauziano gonga muhuri wa mwanasheria, weka viambata ikiwepo nakala ya kitambulisho cha aliyekuuzia then nenda kwenye ofisi zao ubadilishe jina
 
Andaa mkataba wa mauziano gonga muhuri wa mwanasheria, weka viambata ikiwepo nakala ya kitambulisho cha aliyekuuzia then nenda kwenye ofisi zao ubadilishe jina
Mkuu,

Changamoto ipo hapo kwenye kupata kitambulisho chá mmiliki wa awali.

Uwezekano wa kukipata haupo kabisa.
 
WAKUU,

Nina laini ya wakala ya Tigopesa ambayo niliinunua kwa mtu.

Nimeitumia kwa mwaka mmoja na sasa nimepata yenye jina langu,
Hivyo nataka niiuze hii ya awali.

Changamoto ni kwamba hii laini ya awali ina tatizo la kutorudisha meseji mtu anapotoa pesa,
Yaani miamala inaingia kimyakimya bila kuleta meseji-
Hivyo inabidi uangalie taarifa ndipo uione.

Nimewasiliana na customer service wananiambia niende na vitambulisho vilivyotumika kuisajili (kiukweli siwezi kuvipata kwani mmiliki wa awali haishi nchini kwa sasa).

Nifanyaje ili kurekebisha hilo tatizo la sms?
Kwani nataka niiuze kwa kuwa nimeshapata yenye jina langu.
Upo wap?
 
Back
Top Bottom