Nauza laini ya tigopesa nina shida within these two days

Nauza laini ya tigopesa nina shida within these two days

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Posts
5,941
Reaction score
3,261
Nipo Dar njoo inbox for kwa maelewano na mawasiliano
 
mi ninayo line ya Tigo pesa bei laki 5,M Pesa Bei laki na nusu na Airtel money bei yake ni kama ya M pesa.

Nitakuletea utakapokuwa kama upo apa Dar,kwa mkoani nitakutumia kwa basi..

Kwa walio serious tu 0755 927881 (whatsap)

Kumbuka,bei hazipungui........
 
mi ninayo line ya Tigo pesa bei laki 5,M Pesa Bei laki na nusu na Airtel money bei yake ni kama ya M pesa.

Nitakuletea utakapokuwa kama upo apa Dar,kwa mkoani nitakutumia kwa basi..

Kwa walio serious tu 0755 927881 (whatsap)

Kumbuka,bei hazipungui........

Hiyo ya tigo pesa ukiiuza laki 5 mimi nitakupa laki 1 ya bure ziwe laki 6 ili ukanywe soda kama pongezi.
 
Hiyo ya tigo pesa ukiiuza laki 5 mimi nitakupa laki 1 ya bure ziwe laki 6 ili ukanywe soda kama pongezi.

Laini zenyewe Mawakala wakuu wanawaomba watu wajiunge unaenda kuomba Leo baada ya wiki unapata bure tena kwa jina lako.utawaibia haohao
 
Wabongo utapeli unaturudisha nyuma kibiashara kila mtu anakua mwizi tu sasa ndo biashara gani? Mtu anapata kitu cha laki 2 anataka akiuze kwa laki 5?
Laini zenyewe Mawakala wakuu wanawaomba watu wajiunge unaenda kuomba Leo baada ya wiki unapata bure tena kwa jina lako.utawaibia haohao
 
Back
Top Bottom