Nauza kiwanja Toangoma:

Nauza kiwanja Toangoma:

kzba

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Posts
1,355
Reaction score
793
Ni 2km from main road kuelekea kigamboni, ukitokea kongowe kiko upande wa kushoto karibia viwanja vya kupimwa ni futi 70 kwa 170 kina tofali 5000 na kokoto trip 1 ya selela nauza vyote bei ni 17m mazungumzo yapo kidogo dalali atapata 5% ya mauzo, only serious buyer; karibuni wote.
 
Ni 2km from main road kuelekea kigamboni, ukitokea kongowe kiko upande wa kushoto karibia viwanja vya kupimwa ni futi 70 kwa 170 kina tofali 5000 na kokoto trip 1 ya selela nauza vyote bei ni 17m mazungumzo yapo kidogo dalali atapata 5% ya mauzo, only serious buyer; karibuni wote.

Kina hati?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom