Nauza kiwanja changu mwenyewe milioni 15

Nauza kiwanja changu mwenyewe milioni 15

asanteelimu2016

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2016
Posts
248
Reaction score
147
Habarini wadau wa jukwaa hili ?

Nauza kiwanja changu chenye ukubwa wa robo heka(35*35) kwa bei ya Tsh Milioni 15.

Kiwanja kinapatikana Toangoma njia ya kwenda kigamboni kutoka kongowe. Karibu na funcity kilometa 1.5 kutoka barabara kuu ya lami.

Umeme na maji vimefika visima vya maji matamu vipo, sio maji ya chumvi. Kiwanja nilipewa zawadi na wazazi wangu kwa kukatiwa sehemu kubwa ya ardhi yao. Hivyo kina mkataba wa makabidhiano tu bila hata, hakijapimwa.

Ukiridhika na maelezo na unataka kukiona baada ya kununua endapo tukiafikiana tutaandikishiana serikali ya mtaa. Kiwanja hakina mgogoro wowote na kipo sehemu tambarale.

Kwa mawasiliano zaidi
+255 (0) 654 846 084
 
ungeweka picha ndugu, mimi nahitaji
Picha hii hapa
IMG_20181205_180551.jpeg
 
KIWANJA KINAUZWA KIGAMBONI KARIBU NA CHANGANI BEACH, UKUBWA WAKE NI SQM 930,KIMEPIMWA NA KINA HATI MILIKI KUTOKA WIZARA YA ARDHI,BEI YAKE NI MIL 9
 
KIWANJA KINAUZWA KIGAMBONI KARIBU NA CHANGANI BEACH, UKUBWA WAKE NI SQM 930,KIMEPIMWA NA KINA HATI MILIKI KUTOKA WIZARA YA ARDHI,BEI YAKE NI MIL 9
Hii nitacheki japo sipajui changani beach
 
Habarini wadau wa jukwaa hili ?

Nauza kiwanja changu chenye ukubwa wa robo heka(35*35) kwa bei ya Tsh Milioni 15.

Kiwanja kinapatikana Toangoma njia ya kwenda kigamboni kutoka kongowe. Karibu na funcity kilometa 1.5 kutoka barabara kuu ya lami.

Umeme na maji vimefika visima vya maji matamu vipo, sio maji ya chumvi. Kiwanja nilipewa zawadi na wazazi wangu kwa kukatiwa sehemu kubwa ya ardhi yao. Hivyo kina mkataba wa makabidhiano tu bila hata, hakijapimwa.

Ukiridhika na maelezo na unataka kukiona baada ya kununua endapo tukiafikiana tutaandikishiana serikali ya mtaa. Kiwanja hakina mgogoro wowote na kipo sehemu tambarale.

Kwa mawasiliano zaidi
+255 (0) 654 846 084
bado kipo?
 
Back
Top Bottom