Nauza kiwanja sehemu ya Mkoka Kongwa Dodoma


talibo

talibo

Member
Joined
Sep 1, 2017
Messages
67
Likes
28
Points
25
talibo

talibo

Member
Joined Sep 1, 2017
67 28 25
Habarini wana jamvi
Natumai hamjambo
Nauza kiwanja cha 3/4 ya ekari kwa shilingi lak nane
Kiwanja kipo maeneo y MKOKA KONGWA DODOMA ANAYEHITAJI
ANIPM
Nawatakia weekend njema
 
daudthefarmer

daudthefarmer

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2016
Messages
5,001
Likes
5,347
Points
280
daudthefarmer

daudthefarmer

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2016
5,001 5,347 280
Ebu eleza vizuri mkuu maana si kila mtu anapajua/anakaa mkoka kongwa.

1.umbali toka dodoma mjini
2.maji
3.umeme
4.barabara vyote vipo kwenye eneo hilo?
 
talibo

talibo

Member
Joined
Sep 1, 2017
Messages
67
Likes
28
Points
25
talibo

talibo

Member
Joined Sep 1, 2017
67 28 25
Ebu eleza vizuri mkuu maana si kila mtu anapajua/anakaa mkoka kongwa.

1.umbali toka dodoma mjini
2.maji
3.umeme
4.barabara vyote vipo kwenye eneo hilo?
Kutoka dodom mjin had mkoka ni mwendo wa masaa 2na30
 

Forum statistics

Threads 1,235,132
Members 474,353
Posts 29,212,863