Nauza kiwanja eneo la burka kusini Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza kiwanja eneo la burka kusini Arusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by bucho, Dec 6, 2011.

  1. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Ndg wanajamii nauza kiwanja eneo la burka kusini lina upana wa mita 65 na urefu wa mita 120 sawa na heka 1 na nusu. mwenye kuhitaji anishtue.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,333
    Likes Received: 3,595
    Trophy Points: 280
    Bei muhimu!!
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    bei ni 90m ndg yangu
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    hivi ndio vile viwanja mlivyogawana na akina rizla
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ndo hivo hivo ndg yangu .
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,909
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Ok, tupo pamoja
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,394
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Hiki kiwanja kitakuwa siyo vile vilivyopimwa kwa sababu bei viwanja vya 40 X 40 bein yake ilikuwa si chini ya 30 million

    Kama 1600 squire meter --------------------30,000,0000
    7800.=-------------------------------------????


    Jibu ni 7800 X 30,000,000/1600 = 146,250,000
    ;
    Market price ya 65m x 120 siyo chini ya TShs. 200 million.


    Kwa kukurahisishia hicho kiwanja gawa mara sita upate viwanja 65 X 20 kila kimoja utauza si chini ya 30 million

     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Mkuu hivyo viwanja vya south burka vilikuwa vinauzwa T.Shs 10,000 per sq m
    Kama cha kwako kina sq m 7800 ina maana bei yake ni mil 78,000,000.00
    Duh kweli ardhi ni mali
    ghafla bei ishapanda hivyo mkuu
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Wakuu bei ya kiwanja haiwez kuwa vilevile thamani inapanda kila kukicha . Usishangae mwaka ujao ukaambiwa 150 .
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    tumekupata mkuu
    ila wewe utakuwa fisadi
    vingi ya vile viwanja tuliopata vilikuwa sq m 600 mpaka 800
    mkuu una ekari moja na nusu
    kweli we fisadi
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ndg nimeonganisha viwanja ndo nikapata hiyo eka na nusu . Mkuu hujui nimeuza nini nikapata hela ya kununulia hicho kiwanja .
     
  12. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160

    Eheeeee, uliuza nini ndo ukanunua? Mi nahitaji kiwanja lakini eneo hilo sijawahi kufika! Napafahamu maeneo machache sana A-town kama Ngurero, Ora-city Garden, Arusha Airport! vipi nikipata number ya simu nimtume mdau aje akicheki? niPM namba yako.
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Sawa mkuu
    hapa ni JF mkuu sio serious issue huo ni utani tuu
    Nina kaplot hapo ka sq m 600
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni Ngulelo na sio Ngurero na Olasiti na sio Orasiti
    Hayo maeneo mkuu kupata ardhi kwa sasa ni issue na bei ziko juu mbaya
    Maana ni maeneo ya Jiji kwa sasa na unajua tena lazima kupangike
    Unaweza pata ila bei yake ni kichaa
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Mkuu uliuza nini au albino?
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    ulinunua kwa hela halali lakini bado hukupwasa kupewa viwanja vyote ilikuwa ni kimoja kwa jina mmoja.
     
  17. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    nimekusoma na mimi nimenunua kwa watu tofauti na kuvionganisha kikawa kimoja sikupewa kwa pamoja vyote. kwahiyo punguza wasiwasi.
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    hahahahahahahaha niliuza masaburi.
     
  19. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    hongere mkuu . eneo lile ni zuri sana na lina view nzuri ya mt meru. kukimalizwa kujengwa kutakuwa ni sehemu nzuri sana ya kuishi.
     
  20. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu,

    Unajua tena mida imepita bila kufika pande hizo!! Ila napafagilia A-town vibaya sana. Huenda ndo ikawa destination yangu kikazi zaidi huku Dar joto, vumbi, maji shida, mikojo kila sehemu yaani kila aina ya kero zimejaa. Hope nitapata hata kule nyuma ya kisongo.
     
Loading...