Nauza Kinanda na Gitaa, nimeacha muziki

Nauza Kinanda na Gitaa, nimeacha muziki

Una risiti lakini mkuu!??? Za uliponunua awali...
 
kwani nani amekuuliza? kama umezoea za wachina ni ww. niache nifanye biashara, ni mali zangu. shwain
See umesema ufanye biashara zako mean wewe ni Dalali na hivyo vitu wa kumuuzia ni mwanamuziki huwezi mpata kwa bei hiyo.... Pole Sana ninalo langu la Mtumba
 
Hilo Gitaa ni Gallatone hilo dukani ni laki na nusu hadi 120,000 wewe unauza bei twice nahisi wewe si mwanamuziki bali ni Dalali tu Gallatone used tayari ni chini ya laki...
Nilidhani mimi ndio huenda nimejichanganya,gallatone inauzwa 100,000 na zipo nyingi hata pale Sinza Mugabe kuna mzairwaa mmoja anauza vitu vilivyotumika na hizo gitaa zipo anauza 120,000 hadi laki moja anakamata.
 
Nilidhani mimi ndio huenda nimejichanganya,gallatone inauzwa 100,000 na zipo nyingi hata pale Sinza Mugabe kuna mzairwaa mmoja anauza vitu vilivyotumika na hizo gitaa zipo anauza 120,000 hadi laki moja anakamata.
si ukanunue sasa!
 
Nashangaa watu wanataka kununua picha bila kuuliza maswali muhimu hasa kinanda. Hiyo tansen ni kampuni ngeni kwa bongo tuliozoea vinanda jami ya YAMAHA kutokana na uimara wake, sauti nyingi, ngoma nyingi na nzito, ukubwa wa sauti, lakini uwezo wa kutengeneza na kuhamisha data kaka beat compioser je mmemuuliza hayo maswalia? au unakijua hicho kinanda?
 
unaacha muziki kwa kuwa dimond kakupita au unadharula na hauna pesa
 
si ukanunue sasa!
Mh mkuu kwa haya majibu mimi najitoa...ninahitaji guitar but I think nitaenda physically hapo Sinza nikacheki.

Kama kweli unafanya biashara mkuu ushauri wangu usahau wateja wa JF hao unaowaita shwain...

Pili improve on ur customer service hutofika mahali kwa lugha hiyo mkuu.
 
i
Mh mkuu kwa haya majibu mimi najitoa...ninahitaji guitar but I think nitaenda physically hapo Sinza nikacheki.

Kama kweli unafanya biashara mkuu ushauri wangu usahau wateja wa JF hao unaowaita shwain...

Pili improve on ur customer service hutofika mahali kwa lugha hiyo mkuu.
m not business man...im just selling my stuff dude..kama sio JF basi Arusha Mailing, or from fellow musicians. im not up for acting how u want. shwain
 
Hilo Gitaa ni Gallatone hilo dukani ni laki na nusu hadi 120,000 wewe unauza bei twice nahisi wewe si mwanamuziki bali ni Dalali tu Gallatone used tayari ni chini ya laki...
Hiyo galaton pale city sound ni laki 150 , na agrey music ni laki 150 kwa maneno sangA pale uhuru music ni 120. Kijana acha tamaa kuna wanamuziki humu
 
Mh mkuu kwa haya majibu mimi najitoa...ninahitaji guitar but I think nitaenda physically hapo Sinza nikacheki.

Kama kweli unafanya biashara mkuu ushauri wangu usahau wateja wa JF hao unaowaita shwain...

Pili improve on ur customer service hutofika mahali kwa lugha hiyo mkuu.
tena jitoe roho kabisa mkuu!!
 
Hiyo galaton pale city sound ni laki 150 , na agrey music ni laki 150 kwa maneno sangA pale uhuru music ni 120. Kijana acha tamaa kuna wanamuziki humu
kama kujua maduka ya vyombo ndio kujua muziki...mie simo🙂
 
Hiyo galaton pale city sound ni laki 150 , na agrey music ni laki 150 kwa maneno sangA pale uhuru music ni 120. Kijana acha tamaa kuna wanamuziki humu
asset yoyote ikishatumika lazima itashuka thamani labda iwe ardhi tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom