Pure_sapiens
JF-Expert Member
- Dec 25, 2016
- 2,251
- 2,131
Wana JF,
Nawataarifu kuwa nauza simu aina ya iphone 8 ina week 4 since nimenunuwa. Haina tatizo lolote lile nipo tayari kukuletea popote ulipo ukaikagua ili kujiridhisha then ukainunuwa. Namalizia haina tatizo lolote lile.Ni yangu.
Kama tunavyojuwa bei ya iphone8 dukani ni kubwa lakini inapunguwa kutoka mil2.4 hadi 1.8 tsh.Bei yake ni tsh mil1.8
For more;0716192397
Nawataarifu kuwa nauza simu aina ya iphone 8 ina week 4 since nimenunuwa. Haina tatizo lolote lile nipo tayari kukuletea popote ulipo ukaikagua ili kujiridhisha then ukainunuwa. Namalizia haina tatizo lolote lile.Ni yangu.
Kama tunavyojuwa bei ya iphone8 dukani ni kubwa lakini inapunguwa kutoka mil2.4 hadi 1.8 tsh.Bei yake ni tsh mil1.8
For more;0716192397