Nauza green beans

mkola13

New Member
Jun 15, 2017
3
45
Habari za j2 wanajf
Mimi ni mkulima wa maharage machanga/maharage ya kijani almaarufu kama GREEN BEANS na pia nauza kwa anayehitaji karibu nikuhudumie. Kg 1 ni tsh 2000 bei inapungua kulingana na wingi wa mzigo pia tunafanya packaging kwa watu wa supermarket. KARIBUNI SANA pia tunatuma mikoani.
Screenshot_2017-06-13-13-44-34-1.png
Screenshot_2017-06-13-13-44-24-1.png
 

SIRMEJA

New Member
Apr 3, 2018
1
20
jamani wakuu msaada
nimelima maharage machanga bado kama Wiki moja kwa mavuno.
naulizia wapi naweza kupata soko nikapata faida.? Nipo Arusha mbuguni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom