NAUZA GARI ; TOYOTA VOLTZ 2003 MANUAL

Wako Mtiifu

JF-Expert Member
Feb 1, 2018
203
500
Habari zenu wazeee wa chimbo, nawatakia mapendo mema daima kati yenu
Kama kichwa kinavyojieleza
GARI : Toyota voltz 2003
ENGINE : 1790cc
MKANYAGIO : MANUAL
RANGI : Nyeusi
NAMBA YA GARI : DFZ
MAHALI ILIPO : DAR ES SALAAM
UIMARA NA UBORA : Ipo katika hali nzuri sana
SABABU YA KUUZA : Nataka kubadilisha aina ya gari
BEI : MILIONI KUMI NA MOJA NA NUSU (11.5M)
MAWASILIANO : PM
1550140256857.png

1550140385392.png
 

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Sep 25, 2015
6,426
2,000
Habari zenu wazeee wa chimbo, nawatakia mapendo mema daima kati yenu
Kama kichwa kinavyojieleza
GARI : Toyota voltz 2003
ENGINE : 1790cc
MKANYAGIO : MANUAL
RANGI : Nyeusi
NAMBA YA GARI : DFZ
MAHALI ILIPO : DAR ES SALAAM
UIMARA NA UBORA : Ipo katika hali nzuri sana
SABABU YA KUUZA : Nataka kubadilisha aina ya gari
BEI : MILIONI KUMI NA MOJA NA NUSU (11.5M)
MAWASILIANO : PM
View attachment 1022116
View attachment 1022118
Nikutakie kila la kheri mkuu.

Ila hongera , tangazo lako limejitosheleza maelezo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom