Nauza dstv decoder mpya pamoja bei rahisi kabisa na ungo wake-sijatumia kabisa


sajosojo

sajosojo

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
820
Likes
137
Points
60
sajosojo

sajosojo

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2010
820 137 60
nauza decoder ya dstv
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
bei gani mkuu
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,415
Likes
362
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,415 362 180
jamani...ndo maana katoa namba za simu!!
 
sajosojo

sajosojo

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
820
Likes
137
Points
60
sajosojo

sajosojo

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2010
820 137 60
bei yake ya mwisho ni laki moja maana sijaitumia na also nimeshaunganishwa
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
fanya 80000 nitachukua
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
10
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 10 35
nauza decoder ya dstv ni mpya kabisa sijawahi kuifunga....naiuza bei rahisi sana yaani sawa na bure wahi mapema kwani yenyewe ni moja...jina langu ni lusajo ponald na namba yangu ni 0713532322 na 0758929087 niko dar es salaam

Ni PM, tufanye biashara.
 

Forum statistics

Threads 1,215,484
Members 463,206
Posts 28,550,277