Nauza CPU with 2TB HD

Nauza CPU with 2TB HD

acheni uboya vimaswali vya kishamba viiiingi wewe kama uko seriously na unaufahamu na computer muelekeze afanye nini ili aweze kukutajia unachouliza na ikiwezekana mfanye biashara .

Wakuu sio kila anaemiliki computer basi anauelewa nazo kivile .

Fuata maelekezo ninayokupa _peleke mshale wako pale kwenye ile icon inayosomeka my computer kisha right click bonyeza upande wa kulia wa mouse yako kisha shuka chini hadi kwenye maadishi yanayosomeka properties (click ) bonyeza hapo mara moja utakua umeshafanikiwa kukiona wanachokuuliza sasa unaweza ukazikopy zote na kuzimwaga hapa au ukawapa jibu ya swali lao mkuu .

Ahsante kaka kwa kunisaidia Mungu akubariki maana mshkaji amenikomalia kwa vitu nisivyovijua,anyway very soon nitapost hizo details.
 
Kaka naona biashara inakushinda, ukisema tu machine ni HP bado hujajibu kitu, kuna HP matoleo mengi sana, ni lazima useme ni HP ipi. Ukisema tu HP ni sawa mtu akuambie simu ya NOKIA, nokia ipi?. Kwa haraka haraka najuwa kwanini uliamua kuficha uwezo wa processor kwa makusudi ukitegemea kupata mteja sababu ya ukubwa wa HDD, sasa kama ni hivyo basi bei ni kubwa sana mkuu.

Kaka naona umenikomalia sana ok mshkaji amenielekeza pa kupata hizo details zinasomeka hv:
Intel(R)
Pentium(R) 4 CPU 3.00GHz
2.99GHz,0.99GB of RAM
 
Kaka naona umenikomalia sana ok mshkaji amenielekeza pa kupata hizo details zinasomeka hv:
Intel(R)
Pentium(R) 4 CPU 3.00GHz
2.99GHz,0.99GB of RAM

Basi umepata na somo hapo kwahiyo umepiga ndege wawili kwa jiwe moja. Upande wangu Pentium 4 kwa bei hiyo utakuwa umenionea, watachukuwa wengine. Kila la heri.
 
acheni uboya vimaswali vya kishamba viiiingi wewe kama uko seriously na unaufahamu na computer muelekeze afanye nini ili aweze kukutajia unachouliza na ikiwezekana mfanye biashara .

Wakuu sio kila anaemiliki computer basi anauelewa nazo kivile .

Fuata maelekezo ninayokupa _peleke mshale wako pale kwenye ile icon inayosomeka my computer kisha right click bonyeza upande wa kulia wa mouse yako kisha shuka chini hadi kwenye maadishi yanayosomeka properties (click ) bonyeza hapo mara moja utakua umeshafanikiwa kukiona wanachokuuliza sasa unaweza ukazikopy zote na kuzimwaga hapa au ukawapa jibu ya swali lao mkuu .

Kama RAM aliweza kuijuwa uwezo, kama HDD aliweza kujuwa uwezo wake, basi hata processor alitakiwa aijuwe maana alianza kuorodhesha specs zake kwenye post yake na alipoulizwa processor alijibu 3.0, alipoulizwa aina ya machine akajibu HP, sasa kama hajuwi si aseme aelekezwe kuliko kutoa majibu ya uongo kila mara?.
 
hujazungumzia kitu mhimu katika cpu nacho ni processor, RAM na HDD ni mambo ya kawaida unaweza ku-upgrade muda wowote. sema processor yake ipoje.

kutoka kwenye picha aloattach
machine ni hp mini tower
processor ni pentium 4
speed ni 3.0Ghz
ram 1gb (kama alivyosema)
hdd: 2Tb
 
kutoka kwenye picha aloattach
machine ni hp mini tower
processor ni pentium 4
speed ni 3.0Ghz
ram 1gb (kama alivyosema)
hdd: 2Tb

yaani hiyo ni kutoka kwenye picha tu!

attachment.php
 
Basi umepata na somo hapo kwahiyo umepiga ndege wawili kwa jiwe moja. Upande wangu Pentium 4 kwa bei hiyo utakuwa umenionea, watachukuwa wengine. Kila la heri.

Ok kaka lkn hujanitajia unaweza kununua kwa kiasi gani?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom