Nauza CPU with 2TB HD

Nauza CPU with 2TB HD

Moudy Boka

Senior Member
Joined
Jan 14, 2012
Posts
103
Reaction score
32
Waumini nauza CPU used
Ram: 1GB
HD: 2TB
Processor:3.0 Bei 280,000 kama upo tayari nichek mzigo upo poa HD ina movies zaidi ya 100 ukipenda nitakuacha usepe nazo.Nipo Tabata njia ya Kimanga. Simu 0714099916.
 

Attachments

  • cpu2.jpg
    cpu2.jpg
    497.1 KB · Views: 194
hujazungumzia kitu mhimu katika cpu nacho ni processor, RAM na HDD ni mambo ya kawaida unaweza ku-upgrade muda wowote. sema processor yake ipoje.
 
Mi nnayo 180000 kama inalipa nipm contact saiv tufanye busines
 
Poa kaka nitakupigia unielekeze nije niichek kwanza then ndio nitasema kiasi gani. Asante kwa ushirikiano
 
Kaka Processor ni 3.0

3.0 Ndiyo nini mkuu? elezea ni processor ipi imo kwenye machine tufanye biashara mimi mwenyewe naitaka, ukisema tu 3.0 siwezi kukuelewa labda unamaanisha tatu bila. Au niambie jina kamili la hiyo machine halafu mimi nita-google kupata specification zake hasa processor yake, niambie ni pc gani hiyo.
 
3.0 Ndiyo nini mkuu? elezea ni processor ipi imo kwenye machine tufanye biashara mimi mwenyewe naitaka, ukisema tu 3.0 siwezi kukuelewa labda unamaanisha tatu bila. Au niambie jina kamili la hiyo machine halafu mimi nita-google kupata specification zake hasa processor yake, niambie ni pc gani hiyo.

Kaka mashine ni HP, kama vp unaweza kunitafuta uchek maana ufafanuz zaidi wa Processor unanishinda maana sio mjuzi sana.
 
Kaka mashine ni HP, kama vp unaweza kunitafuta uchek maana ufafanuz zaidi wa Processor unanishinda maana sio mjuzi sana.

Kaka naona biashara inakushinda, ukisema tu machine ni HP bado hujajibu kitu, kuna HP matoleo mengi sana, ni lazima useme ni HP ipi. Ukisema tu HP ni sawa mtu akuambie simu ya NOKIA, nokia ipi?. Kwa haraka haraka najuwa kwanini uliamua kuficha uwezo wa processor kwa makusudi ukitegemea kupata mteja sababu ya ukubwa wa HDD, sasa kama ni hivyo basi bei ni kubwa sana mkuu.
 
acheni uboya vimaswali vya kishamba viiiingi wewe kama uko seriously na unaufahamu na computer muelekeze afanye nini ili aweze kukutajia unachouliza na ikiwezekana mfanye biashara .

Wakuu sio kila anaemiliki computer basi anauelewa nazo kivile .

Fuata maelekezo ninayokupa _peleke mshale wako pale kwenye ile icon inayosomeka my computer kisha right click bonyeza upande wa kulia wa mouse yako kisha shuka chini hadi kwenye maadishi yanayosomeka properties (click ) bonyeza hapo mara moja utakua umeshafanikiwa kukiona wanachokuuliza sasa unaweza ukazikopy zote na kuzimwaga hapa au ukawapa jibu ya swali lao mkuu .
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom