Salam kwenu!!
Kama title inavyojieleza bei 75,000 Tsh nipo Dsm-Tmk-Mbande-0789 780 200.
N.B Ku_upload picha inashindikana natumia mchina.
Ni mbegu gani beberu unalouza? Lina umri gani? Kwa nini unauza?
Haahaaah mchepuko sio dili bado nipo njia kuu ingawa kuna jam ila nikishika mtonyo mithili ya Escrow ntachepuka.Lete mpunga huo nikuachie beberu ukachinje X_mas!
Teh teh hizi ndio biashara Zetu wabongo tukitajiwa bei tu basi kinachofuata kushushiana bei na si kupandishiana.Mee ni m1 tu-70 nakuuzia.
Haahaaah mchepuko sio dili bado nipo njia kuu ingawa kuna jam ila nikishika mtonyo mithili ya Escrow ntachepuka.Lete mpunga huo nikuachie beberu ukachinje X_mas!
Hi i kweli unauzaa kitu huweki bei are u serious.?put price also picture.
Njoo na mzani umpime maana sina mzani.
nimekusoma je una bata msemeno au wanaitwa bukini.so mzinga wala bata maji.gi yes.price pld nipo kmr.