Nautafuta wimbo huu wa NUTA JAZZ(Miaka 10 ya uhuru)


Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2015
Messages
7,480
Likes
5,210
Points
280
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2015
7,480 5,210 280
Nakumbuka baadhi ya mistari unaimbwa hivi:
HATUTAFANYA KITU TUTASHINDWAA!
SASA TUNAWAITAA WAJE KUONA EE,MAENDELEO YETU YANAKWENDA VEMAA!!
Please mwenye wimbo huo anipe maana nimeutafuta sana sijaupata.
 
DAKA MTUMBA

DAKA MTUMBA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,300
Likes
561
Points
280
DAKA MTUMBA

DAKA MTUMBA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,300 561 280
Nadhani ni wimbo wa Msondo huo,Ingawa Msondo na Nuta ni kitu1
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
7,732
Likes
8,324
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
7,732 8,324 280
Mimi natafuta wimbo uitwao Sekuntonza wa Juwata/Nuta Jazz niliuona ukipigwa TBC mwaka 2005 ukiimbwa na Msondo Ngoma Baba ya Music Discipline Fair Play.
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,057
Likes
1,373
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,057 1,373 280
Nenda pale Temeke stereo, utaupata kuna mtu anazo nyimvo nyingi za zamani, mimi nikosapo wimbo mtandaoni naenda pale. Hutopata kariakoo wale sehemu zingine, wauza nyimbo wengi ni kizazi kipya.
 
DAKA MTUMBA

DAKA MTUMBA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,300
Likes
561
Points
280
DAKA MTUMBA

DAKA MTUMBA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,300 561 280
Nenda pale Temeke stereo, utaupata kuna mtu anazo nyimvo nyingi za zamani, mimi nikosapo wimbo mtandaoni naenda pale. Hutopata kariakoo wale sehemu zingine, wauza nyimbo wengi ni kizazi kipya.
Nipe contact mkuu kama unazo ili nikachukue mzigo WA maana na mm Ni mpenz wa hzo ngoma
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,057
Likes
1,373
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,057 1,373 280
Nipe contact mkuu kama unazo ili nikachukue mzigo WA maana na mm Ni mpenz wa hzo ngoma
Mimi ninazo zingine tu za zamani ila huu sina, ila utahangaika mji mzima ila pale lazima upate jibu. jamaa anapatikana pale temeke mwisho stand hapapotezi, ni swala kufika pale tu, ukiulizia unaonyeshwa tu.
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,057
Likes
1,373
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,057 1,373 280
Nakumbuka baadhi ya mistari unaimbwa hivi:
HATUTAFANYA KITU TUTASHINDWAA!
SASA TUNAWAITAA WAJE KUONA EE,MAENDELEO YETU YANAKWENDA VEMAA!!
Please mwenye wimbo huo anipe maana nimeutafuta sana sijaupata.
MKUU KWA ANAEJUA NYIMBO HAITAJI KIIMBIWA BAADHI YA MISTARI, MADHALI AMETAJA JINA LA WIMBO. INGEKUA HAJUI JINA LA WIMBO SAWA, ANGEWEKA BAADHI YA MISTARI, WATU WAKAMPA JINA LA WIMBO, AENDE TEMEKE MWISHO STAND HAKUSI HUO WIMBO, NA HIVI SASA NINAPOANDIKA NIPO HAPA NGOJA NIKAULIZI HUO WIMBO.
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,057
Likes
1,373
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,057 1,373 280
NIMEUPATA HUO WIMBO HAPA TEMEKE MWISHO STAND, UPO KWENYE SIMU YANGU HIVI SASA.
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,057
Likes
1,373
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,057 1,373 280
Nakumbuka baadhi ya mistari unaimbwa hivi:
HATUTAFANYA KITU TUTASHINDWAA!
SASA TUNAWAITAA WAJE KUONA EE,MAENDELEO YETU YANAKWENDA VEMAA!!
Please mwenye wimbo huo anipe maana nimeutafuta sana sijaupata.
Ninao tayari huyo wimbo mhenga mwenzangu.
 
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2015
Messages
7,480
Likes
5,210
Points
280
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2015
7,480 5,210 280
Ninao tayari huyo wimbo mhenga mwenzangu.
Dahhh!please nisaidie mkuu ata kwa WhatsApp,maana sijapata nafasi ya kuja huko Dar labda mpaka around xmas.
Kama upo tayari kunisaidia nijulishe ili nikupe no yangu ya WhatsApp by PM
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,057
Likes
1,373
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,057 1,373 280
Dahhh!please nisaidie mkuu ata kwa WhatsApp,maana sijapata nafasi ya kuja huko Dar labda mpaka around xmas.
Kama upo tayari kunisaidia nijulishe ili nikupe no yangu ya WhatsApp by PM
Hamna shida ndugu yangu fanya hivyo nitakutatumia ndugu yangu.
 

Forum statistics

Threads 1,214,806
Members 462,867
Posts 28,524,068