Naumwa sana nyonga na kiuno, Nisaidieni

Naumwa sana nyonga na kiuno, Nisaidieni

Aisee tafuta hata malaya ujipooze.
Kukaa bila mwanamke na uko kamili gado inaweza changia matatizo ya afya ya akili na mengineyo kama hayo.
Ukishindwa kula hata nyeto mkuu
 
Habari za wakati huu ndugu zangu.

Mimi ni kijana umri 30+ na sijaoa.

Ndugu zangu nasumbuliwa sana na maomivu ya kiuno na nyonga pamoja na hii mishipa ya katikati ya mapaja na kibofu inakua kama inawaka moto na kuna wakati mpaka kichwa kinauma.

Mwanzo ulianza mgongo kwa chini (low back pain) , nimejitahidi kufanya mazoezi ya viungo na kutumia dawa za maomivu ukaachia. Sasa ni kiuno na nyonga zinauma sana naimepita miezi sita sasa tokea haya maomivu yanipate na sina nafuu yeyote zaidi yanaendelea tuu ndugu zangu

Siwezi kusimama zaidi ya masaa mawili tena na hata nikikaa na experience sana maomivu ya kiuno na nyonga na hii mishipa iliyo katikati ya mapaja.

Nimepima maradhi ya zinaa na UTI sina kabisa.

Naombeni ushauri .
Pole sana ndugu.
Ingia Youtube khna Mazoez kadhaa yakutibu Maumuvu ya kiuno ukakaa sawa.
SexBoy wangu alikuwa na shida kma yako bt alivyooanza Mazoezi tatizo liliisha hivyo anaperform vizur tuh[emoji8]
 
jaribu kutumia mkeka kulalia na sio godoro...niligundua hili nilipoenda maporini huko kazini ambako tuliweka kambi kwa miaka kadhaa...pamoja na kuwa kazi ilikuwa ngumu sana, lakini sikuwahi kusikia maumivu makali ya mgongo kama hapo awali....nilipofuatilia vizuri baadaye kwa wataalamu wakanishauli kutumia godoro gumu sana lisilo bonyea au mkeka na jamvi....nenda hospital kacheki pia kwa x rays, au ct scan kucheki pia matatizo ya mifupa
 
jaribu kutumia mkeka kulalia na sio godoro...niligundua hili nilipoenda maporini huko kazini ambako tuliweka kambi kwa miaka kadhaa...pamoja na kuwa kazi ilikuwa ngumu saba, lakini sikuwahi kusikia maumivu makali ya mgongo kama hapo awali....nilipofuatilia vizuri baadaye kwa wataalamu wakanishauli kutumia godoro gumu sana lisilo bonyea au mkeka na jamvi....nenda hospital kacheki pia kwa x rays, au ct scan kucheki pia matatizo ya mifupa
Sawa mkuu. Asante

Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app
 
Kama hutojari naomba unicheki
IMG20210922144129.jpg
 
Upweke unaleta stress.
Stress inaleta shida nyingi ikiwa ni pamoja na mgongo ndo mana kwenye dawa za mgongo anti depressant huwepo sometimes.

Pia godoro lako laweza kuwa ndo mchawi wako.
Kazi yako pia inaweza kuwa chanzo.
Aina ya kiti unachokalia ofisini chaweza kuwa tatizo.
Aina ya mazoezi pia yaweza kuwa chanzo.
Kuna mazoezi maalumu ya kutibu mgongo.

Dawa za hospital hazitakusaidia sana.Life style change can save you.

NB:Huwa unataja umri na kuwa hujaoa kwenye kila uzi wako na huwa natamani kujua lengo lako
Mkuu hapo kwenye mattress ndio tatizo huwenda likawepo, ajaribu nunua godoro jipya then aangalie, au ajaribu kufanya experiment ya akienda labd akulala nje ya kwake anakuwa na same experience au iyo hali inakuwa haipo
 
Tiba moja vitanda vitakufaa sana inaitwa CERAGEM V3 BED vinafanya massage ya mgongo

Sisi mammalia tuna vertebrates ambazo zimeundwa na vertebrae ni sahani like ni laini na rahisi sana kuharibika.Kutokana na Mkao,Kazi na aina ya ulalaji

Vyuoni na nchi zilizoendelea wamezingatia viti,Kiti kinatakiwa kibonyee au kiwe na kama kashimo kwaajili ya ukaaji wa kiafya

Natamani kuandika mengi ila naelekea nje ya mada kifupi mtoa mada tafuta sehemu ya hivi vitanda

Zaidi Hii tiba ni kiboko ya Magonjwa sugu. Itumie
Thus wachina na wajapanj wanalalia mbao au slesi ya godoro
 
Tafuta mizizi Fulani kama mihogo myekundu unamenya vipande unaweka kwenye chupa kubwa ya maji ndani ya masaa 12 inatoa malenda lenda meupe mazito unakunywa yakiisha maji unaweka tena inasaidia kuongeza fluid kwenye joint wanatumiaa sana madereva wa masafa marefu sababu wanakaa masaa mengi sana kwenye siti ambayo ni hatari sana kwa afya.
 
Pole sana mkuu. Kama utaona inafaa nitumie namba yako nikuunganishe na mtu. Mimi kiuno kilishtuka kabisa. Kuinuka baada ya kukaa au kujigeuza kitandani ilikuwa ni changamoto ila kwa sasa nipo vyema.
 
Habari za wakati huu ndugu zangu.

Mimi ni kijana umri 30+ na sijaoa.

Ndugu zangu nasumbuliwa sana na maomivu ya kiuno na nyonga pamoja na hii mishipa ya katikati ya mapaja na kibofu inakua kama inawaka moto na kuna wakati mpaka kichwa kinauma.

Mwanzo ulianza mgongo kwa chini (low back pain) , nimejitahidi kufanya mazoezi ya viungo na kutumia dawa za maomivu ukaachia. Sasa ni kiuno na nyonga zinauma sana naimepita miezi sita sasa tokea haya maomivu yanipate na sina nafuu yeyote zaidi yanaendelea tuu ndugu zangu

Siwezi kusimama zaidi ya masaa mawili tena na hata nikikaa na experience sana maomivu ya kiuno na nyonga na hii mishipa iliyo katikati ya mapaja.

Nimepima maradhi ya zinaa na UTI sina kabisa.

Naombeni ushauri .
Mkuu

Pole sana

Kama upo Dar jitahidi uwaone Madaktari mabingwa wa mifupa pale Moi.

Kama uko mkoani na huna nguvu kwenda Dar kwa sasa, jitahidi ufanye kipimo cha MRI na unze tiba ya matibabu ya Physio.

Ila muhimu sana uonane na Madaktari mabingwa wa mifupa, watakufaa na tatizo litaisha.

Kila la heri mkuu
 
Back
Top Bottom