Naumia

kwenda21

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
2,806
2,000
Nilitami wangu awe wa kwanza class Ila kaniangusha
1622795995974.png
 

Me too

JF-Expert Member
Feb 9, 2015
5,311
2,000
Inaelekea wamefungana sana dogo max ziko poa kamwachia mwalimu 10 si mchezo
 

Jasmoni Tegga

JF-Expert Member
Oct 28, 2020
4,967
2,000
Aliyeona EXCELLENT zote, then kwenye majumuisho akapewa GOOD :) , ajifanye kama anajikuna hivi, aone. Naungana na aliyeibua kimsemo cha Wonders shall never end. Au nasema uongo ndugu zangu!???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom