Naulizia hali ya majeruhi mkuu wa Arumeru Mashariki

Naulizia hali ya majeruhi mkuu wa Arumeru Mashariki

Hivi wale wananchi ambao walitekwa wameachiwa? au bado wanashikiliwa? watanzania wapenda haki tunaulizia.
 
Mbopo na Serikali yao can Answer that question

Naweza kuhisi hasira na uchungu ambao wewe, walamba viatu wenzio pamoja na kuhani mkuu mnao baada ya kunyang'anywa nguo mbele za watu. Sasa mmegeukia kutukana watu wakati ukweli ni kwamba wana Arumeru wamedhihirisha kwamba kumbe nguvu ya fedha inaishia kwenye vyumba vya mikutano dodoma na siyo mbele ya umma wa watanzania wenye hasira na rasilimali zao mnazozitumia kujitakasa kwenye nyumba za ibada. Tunasubiri mtie mguu Arusha watu wamalizie kuua mwenye paka baada ya paka kuuawa kule Arumeru.

Poleni sana kwa kuumbuliwa!
 
CCM haikuwa na mgombea Arumeru. Kulikuwa kuna mamluki aliyewekwa na Mungu wa siasa za kifisadi akidhani kufanya hivyo angeukomoa mfumo kumbe wapi! Sasa tunasubiri tuone atakavyoibuka na kwenda kumwaga fedha chafu kwenye madhabahu na misikitini, akidhani kwamba hiyo ndiyo inayonunua mapenzi kwa watanzania wanaosubiri kila fursa ya kumtia adabu kila anapojitokeza. Mwanasiasa ambaye hana mvuto wala hakubaliki kwao, atasema ana nguvu wapi? Labda benki anakoweka fedha zake!
 
CCM haikuwa na mgombea Arumeru. Kulikuwa kuna mamluki aliyewekwa na Mungu wa siasa za kifisadi akidhani kufanya hivyo angeukomoa mfumo kumbe wapi! Sasa tunasubiri tuone atakavyoibuka na kwenda kumwaga fedha chafu kwenye madhabahu na misikitini, akidhani kwamba hiyo ndiyo inayonunua mapenzi kwa watanzania wanaosubiri kila fursa ya kumtia adabu kila anapojitokeza. Mwanasiasa ambaye hana mvuto wala hakubaliki kwao, atasema ana nguvu wapi? Labda benki anakoweka fedha zake!

Naelewa mzee huyu, familia na wapambe wake wanavyojisikia baada ya watu kumkataa na kumuumbua kwa ghilba zake. Tukiendelea kumuandama, tutampoteza jamani!
 
Membe anatafuta atoke Vipi! Ameanza Kupima Upepo wa JF Ukoje. CCM Wote ni Wezi tu

Hakika obsession yako na Membe imepitiliza. Hakika mzee huyu akisikia jina la Membe linatajwa haja ndogo inajongea yenyewe.
 
Naelewa mzee huyu, familia na wapambe wake wanavyojisikia baada ya watu kumkataa na kumuumbua kwa ghilba zake. Tukiendelea kumuandama, tutampoteza jamani!

Ilitabiriwa jana kwamba jamaa atatafuta namna ya kuua noma na kweli jana hiyo hiyo amejichukulia fursa ya kujificha nyuma ya Tamasha la Pasaka na kukuza yale yaliyotokea kule Uwanja wa Taifa. Yote kwa yote, ukweli ni kwamba jogoo la Monduli haliwezi kuwika Arumeru!
 
Nakumbuka sana wimbo wa Mwinjuma Muumini uitwao Mgumba hasa kile kipande kinachosema
"poole, pole sana EL, pooole dunia ndivyo ilivyo"
 
Naweza kuhisi hasira na uchungu ambao wewe, walamba viatu wenzio pamoja na kuhani mkuu mnao baada ya kunyang'anywa nguo mbele za watu. Sasa mmegeukia kutukana watu wakati ukweli ni kwamba wana Arumeru wamedhihirisha kwamba kumbe nguvu ya fedha inaishia kwenye vyumba vya mikutano dodoma na siyo mbele ya umma wa watanzania wenye hasira na rasilimali zao mnazozitumia kujitakasa kwenye nyumba za ibada. Tunasubiri mtie mguu Arusha watu wamalizie kuua mwenye paka baada ya paka kuuawa kule Arumeru.

Poleni sana kwa kuumbuliwa!

Come on Mbopo Aibu ya Arumeru ni yenu wana CCM yaelekea hujui misimamo yangu. Hakuna awezaye kumnyooshea kidole ndani ys CCM. Mmepata Aibu Arumeru, Kirumba na Kiwira.
 
Ilitabiriwa jana kwamba jamaa atatafuta namna ya kuua noma na kweli jana hiyo hiyo amejichukulia fursa ya kujificha nyuma ya Tamasha la Pasaka na kukuza yale yaliyotokea kule Uwanja wa Taifa. Yote kwa yote, ukweli ni kwamba jogoo la Monduli haliwezi kuwika Arumeru!

Hahaha kama Jogoo la Urambo lilivyonywea Kirumba. CCM ni Wezi
 
CCM haikuwa na mgombea Arumeru. Kulikuwa kuna mamluki aliyewekwa na Mungu wa siasa za kifisadi akidhani kufanya hivyo angeukomoa mfumo kumbe wapi! Sasa tunasubiri tuone atakavyoibuka na kwenda kumwaga fedha chafu kwenye madhabahu na misikitini, akidhani kwamba hiyo ndiyo inayonunua mapenzi kwa watanzania wanaosubiri kila fursa ya kumtia adabu kila anapojitokeza. Mwanasiasa ambaye hana mvuto wala hakubaliki kwao, atasema ana nguvu wapi? Labda benki anakoweka fedha zake!

Mkuu Ina Maana hii timu ilienda Arumeru Kupigia Kampeni Mamluki? Ni Lazima uwe Mchafu ili uweze kupigia Kampeni Uchafu, hii timu hapa ilikataliwa kwa Aibu Arumeru

1. Ben Mkapa
2. Lowasa
3. Nape Nnauye
4. Mwigulu
5. Wasira.
6. Medeye
7. Ole Sendeka ( Mpiganaji wa Ufisadi aliyepanda jukwaani kupigania "Chaguo lisilo la Chama🙂
8. Wasira
9. Ester Bulaya
10. Lusinde
12. Mkama
13. Msekwa
14 Mganga Maji Marefu
15. Marry Nagu
16. January Makamba

CCM acheni kutafuta Visingizio tunawasubiri Arumeru tumalizie Maziko Kabisa
 
Hakika obsession yako na Membe imepitiliza. Hakika mzee huyu akisikia jina la Membe linatajwa haja ndogo inajongea yenyewe.


Mkuu Huijui CCM kuelekea 2015 so inabidi utulie Upewe Dawa Mkuu.

CCM 2015 kuna Kambi Tatu

1. Lowasa Camp
2. Sitta Camp
3. Membe Camp

Kila Camp ina Waramba Viatu (Boot Lickers )

1. Lowasa Waramba Miguu wake ndani ya CCM wanafahamika to mention the few January Makamba, Hussein Bashe, Nchimbi, Mahanga, Beatrice Shelukindo na sasa nasikia Ole Sendeka naye ameamua Kuramba Viatu vya Lowasa.

2. Sitta Waramba Miguu wake wanafahamika ndani ya CCM to mention the few Nape Nnauye, Lembeli, Anne Kilango, @New York USA n.

3. Membe waramba Miguu wake wanafahamika kama Mbopo ( huyu jamaa ukitaka Umtoe pangoni taja Membe mamaa utaitwa kila aina ya Jina)

Mkuu Tarehe 01/04/2012 kulikuwa na Chaguzi Muhimu sana za Ubunge na Udiwani na Kila Kambi ya Lowasa Iliongoza Mashambulizi katika Uchaguzi wa Ubunge Arumeru Mashariki. Majemedari wafuatao walikuwa kwenye Kambi hii ya Lowasa ya Arumeru

1. Ben Mkapa
2. Lowasa
3. Nape Nnauye
4. Mwigulu
5. Wasira.
6. Medeye
7. Ole Sendeka ( Mpiganaji wa Ufisadi aliyepanda jukwaani kupigania "Chaguo lisilo la Chama🙂
8. Wasira
9. Ester Bulaya
10. Lusinde
12. Mkama
13. Msekwa
14 Mganga Maji Marefu
15. Marry Nagu
16. January Makamba

Kilichotokea Arumeru Unakifahamu. Si Aibu ya Lowasa bali ni aibu ya CCM nzima

Katika Uchaguzi wa Udiwani Kata ya Kirumba Kambi ya Sitta akishirikia na William Ngeleja ( Huyu Kambi ya Lowasa) walifunga ofisi za Dar wakahamia Kirumba ambako Kamanda Mahiri wa CDM Zitto Kabwe alihutubia Mikutano miwili tu ya Ufunguzi na Kunga Kampeni.

Kilichotokea Kirumba wewe mwenye unakifahamu si Aibu ya Sitta ni Aibu ya CCM


Mwanachama Mwingine Mtiifu wa Sitta yeye aliamua kuweka Kambi Kabisa Kiwira ( Kilango Malecela), wakatoa Rushwa ya Kila Aina

Kilichotokea Kiwira Unakifahamu. Si Aibu ya Kilango bali ni Aibu ya CCM Nzima


Songea alikuwepo Emanuel Nchimbi Mfuasi mtiifu wa Lowasa, yeye kule ni Kwao aliweka Kambi lakini Kamanda Zitto hakupata tabu sana Kupeleka Kipigo cha Mbwa Mwizi kwa CCM kata ya Lizaboni

Aibu haikuwa ya Lowasa bali ni ya CCM Nzima

Kufanana kwa Mbinu za makundi hayo

Makundi hayo yote yana Mbinu zinazofanana, yote huwa yanakimbilia Madhabahuni kujisafisha, tumeona kwa Lowasa, tumeona kwa Sitta na jana tumeona kwa Membe. Mbaya zaidi wakipewa Mice Madhabahuni huwa wanaanza kutuhumiana na kutafuta Huruma za Wananchi


Mkuu CCM haikushindwa Arumeru kwa Sababu ya Lowasa, CCM haikushindwa Kirumba kwa Sababu ya Lowasa, CCM Haikushindwa Kiwira kwa Sababu ya Lowasa, CCM haikushindwa Lizabon kwa Sababu ya Lowasa.

CCM imeshindwa kwa Sababu Watu wanataka Mabadiliko, CCM haiaminiki tena ndiyo Maana hata zile Kura za Vijijini this time hazikutosha.
 
Back
Top Bottom